Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Davesto, Mar 1, 2012.

  1. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Kuna viongozi wengi ambao niliwaamini kwa nguvu
    waliotoka nayo mtaani,na matatizo wanayo yajua ya
    vijana,lakini hamuwezi kuamini hii nchi inaongozwa
    kwa misingi ambayo vyama vyote vinafata hiyo
    misingi,so siwezi kushangaa m2 kama Zito Kabwe
    kuwa mdogo katika maamuzi,sinto shangaa siku kuona Mbowe kavaa nguo ya kijani na njano,hizi ni
    chambi chambi2 za kuwafanya wanchi wawe na
    matumaini,ila hakuna chama kitakacho weza kuitoa
    ccm madarakani kwa sababu wao wenyewe ni
    ccm,kweli unaweza kupata matumaini ila kumbuka
    kila jambo linakuwa limepangwa kiufupi game ya siasa bongo ni KARATA3,si shangai kuona Ruge na
    Sugu kuifata misingi hii,sikulazimishi uniamini ila
    kama unaweza niamini,sinto shangaa kuona walio
    hujumu nchi kuendelea kuitwa
    waheshimiwa....mackini wanaitwa majambazi na
    kuuliwa au kufungwa ila kwa vingozi wanaitwa mafisadi kwanini lisitumike jina moja mana hawa
    wapo njia moja ya utendaji dhambi...wanaongea
    Bungeni utekelezaji wa majimbo mdogo,wanaongea
    na wanawake utekelezaji wa ngono ni
    mkubwa,sinto shangaa kuckia kila kiongozi anakufa
    na shinikizo la dam,vijana tufanyeni kazi,kama tunaweza tusome zaidi kama mishe mishe tuzifanye
    zaidi ila usipoteze muda kwa issue ya siasa NI
    MTAZAMO WANGU TU!!!!

    By Rama Dee
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,975
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    .....niliisoma hii kupitia profile ya adili nkwela kule fb,ndg. post(thread) za fb zinaishia hukohuko fb.huku jf hazina nafasi.
     
  3. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
     
Loading...