Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aMkA nA hIi,sIkU yAkO iWe xAfI.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Jan 20, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Binti mmoja alichumbiwa na
    mwanajeshi mmoja. Wote
    wawili walikuwa
    wanapendana sana. Siku
    moja yule binti alitaka
    kumpima mchumba wake aone anampenda kwa
    kiwango gani. Binti
    akamwandikia mchumba
    wake
    kumwambia."Nimeamua
    kusitisha uchumba na wewe coz nimepata
    mchumba mwingine
    anayenipenda zaidi.
    Naomba unirudishie picha
    yangu uliyochukua"
    Mjeda alipopata barua kutoka kwa mchumba
    wake; alisononeka sana.
    baada ya kufikiri sana,
    akapata wazo ili angalau
    naye apunguze
    machungu.Akaomba picha za wake zamarafiki zake
    pale kambiniakapata
    karibu picha 200,
    akaandika barua ya
    kumjibu akasema
    "Nimekusahau, wewe ni nani? Angalia katika picha
    hizo uchukue picha yako..!
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hahahahahahahahahaha Hahahahahahahahahaha Hahahahahahahahahaha , uuuuuuuwwwwwiiiiiiiiiii, jamaa ni nomaa
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lol!!!!!
     
  4. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe.....binti pozi lilimuisha....
     
  5. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    he he he
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh........presha juu.
     
  7. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    saafi saana dawa ya moto ni moto!
     
  8. I

    Issah mohamed New Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuu, kitu tiiiiiiii, chaliiii............ye kabipu wenzie wakapiga
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hilo ni bonge la feedback mkubwa.
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,654
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh
     
  12. a

    arinaswi Senior Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mjeda great thinker huyoooooooooo
     
  13. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    Hiyo inaitwa komesha jinga. Mjeda kaua !
     
Loading...