Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amka mshukuru mungu kwa kukulinda usiku kucha!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,574
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Chukua hata dk tatu tu kumshukuru mungu aliekuonyesha jumamosi ya leo tar 30 jul 11
    jiulize umemhonga nini mungu usiwe icu umempa nini mungu usiwe mwaisela,kibasila
    bali ni neema ya mungu uko hai basi baada ya kushukuru mwambie akulinde siku nzima
    akuwezeshe urudi salama na kukufanikisha kwatika mambo ya mapeni na mengineyo

    ombea waliosafarini wanaotumia vyombo mbali mbali mungu awafikishe salama popote
    wanapoelekea mwombee huyo jiran yaako wa pembeni kulia na kushoto mungu akuwezeshe
    akuna mamombi mazuri kama kuombea wengine nimepata mafanikio kupitia hili nimemwona
    mungu live nikingangana na kuombea wengine wakakti nina shida zangu nyingi nikafunguliwa
    moja baada ya moja

    mungu awabariki
     
Loading...