Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amiri jeshi utakagua gwaride mpaka lini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 9, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa kaya hakika tunakupenda..kweli tunaua uko busy
    lakini kuna mambo mengine unajitakia kuchoka ,,hili swala la kukagua gwaride linaisha lini baba ...??kila mwaka wewe...embu siku hii itumike kuwapa heshi ma wakina dk silaa..mwakyembe..mwanahalisi-kubenea na wengineo watukague kwa heshima kwa walivyotutoa matongo tongo machoni huku ukiwamwagia acid....
    Kwa hakika utakuwa ukiwaweka wana majambazi motoni lakini wale wa chukua mapema watashindwa kukujua vizuri..lakini leo hii umeozoeleka sana ndio maana kila mtu anaiba anavyotaka...anafanya anayotaka akijua jk awezi kuongea...haya pumzika baba hata kama kuna ka diem...kwa hili

    """"ipotezee"" mkuu
     
Loading...