Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aminieli aligaisha (afisa uhusiano muhimbili) awakacha wanahabari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Jun 25, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baada ya kuumbuka katika mgomo wa kwanza wa madaktari PR wa hospitali ya muhimbili kaamua kufunga ofisi na kuzima simu ili kuepuka kutoa habari za mgomo wa madaktari hapo muhimbili.
     
  2. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    F***ck that b**tch
     
Loading...