Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini Usiamini....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Jan 15, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mwanaume mmoja wa nchini Italia ambaye alipigwa risasi ya kichwa mtaani amewashangaza madaktari dakika chache kabla ya kufanyiwa upasuaji baada ya kupiga chafya na risasi kutoka kupitia puani.
    Mwanaume huyo aliyetajwa kwa jina la Cardo Sangermano mkazi wa mji wa Napoli, aliwahishwa hospitali baada ya kupigwa risasi ya kichwa na mtu asiyejulikana usiku wa mkesha wa mwaka mpya.

    Wakati akiwa mtaani pamoja na mpenzi wake wakiungana na mamia ya watu kusherehekea kuingia kwa mwaka 2011, Cardo alipigwa risasi na mtu asiyejulikana.

    Cardo aliwahishwa hospitali na mpenzi wake akiwa amepoteza damu nyingi. Wakati madaktari wakijiandaa kumfanyia upasuaji kuiondoa risasi kichwani mwake, Cardo alipiga chafya na kimaajabu risasi kwa kupitia kwenye pua yake ilitoka na kudondoka chini kwenye sakafu.

    Madaktari walisema kuwa Cardo ana bahati sana kwani risasi iliingia kwa kupitia nyuma ya kichwa chake na huenda ilinasa kwenye mfupa wa tundu la pua yake.

    Cardo hakuhitaji tena upasuaji wa kuiondoa risasi hiyo badala yake alipewa matibabu kutokana na madhara ya risasi hiyo kwenye jicho lake la kulia.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii itakua risasi ya 'kichina'
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hayo mazingaumbwe mkuu
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hii Thready ungeipeleka sehemu yake kwenye JOKES! Lakini kama ni kweli basi Mungu ni mnene!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ngumu kumeza!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli mungu ni mnene sana.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kha hii imekaa kama habari nyepesi nyepesi
     
  8. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni habari ya kweli kabisa
     
  9. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Fide sio nyepesi hiyo!unataka source?
     
Loading...