Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini watafanya usaniii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Jun 29, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Watawachukua majambazi wanaowafahamu, watawatesa na kuwaambia wakubali kuwa ndio waliomteka daktari,watatangaza kwa mbwembwe na hata kuwafiksha kortini...lakini kama ilivyo hulka ya binadamu tutasahau taratiibu na wao watapata mwanya...baadae utaambiwa mtuhuiwa kafia mahabusu. Kumbe wamemwachia huko msumbiji na hata kumuua kabisa
    Zombe alituonyesha pesa za uongo akidai zimeporwa Bidco,wenye pesa wakakanusha
    hata Kombe walimuua na mpaka leo ni viinimacho
    Morogoro wakakamata vibaka defender nzima eti ndio wataalamu wa kumalima....then after?ak47ipo wp?
    Kama ni kweli tetesi zilizozagaa kuwa kuna mhusika mwenye cheo kikubwa amebainika jana basi ni KASHFA kubwa kwa TPF na wizara ya mambo ya ndani...kuanzia waziri,DCI,IGP kamanda wa kanda,kamanda wa mkoa,kamanda wa upelelezi wa kanda na wa mkoa wanatakiwa kujiuzulu mara moja.na huyu anaetajwa akashikiliwa pia
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Connecting the dots...kova alitutangazia kuwa wanazo taarifa tayari na wanazifanyia kazi..hope watazigeuzageuza na kutupa taarifa rasmi isiyo kweli
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Yametimia...wametukamatia chizi wa Gwajima wannasema ndio mtekaji.....
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Serikali Sikivu
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Ngoja kwanza, watahamishia focus kwenye ajari ya meli. Episods haziishi ndani ya nchi hii.
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana.....yaani kuwafanya watz mazezeta.... Jamani ee mtaji upo mfukoni,kujiandikisha na kupiga kura..wakileta pesa ZETU,unakula na kura yako ya siri unampigia mwanamapinduzi
     
Loading...