Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini, ndo hali halisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muislamsafi, Feb 15, 2012.

  1. m

    muislamsafi Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barabara kuu itokayo babati kwenda galapo mkandarasi kaajiri raiya wanasambaza moramu kwa jembe la mkono picha ntaweka baadae
    my take: kagawa pesa na wakurugenzi walio toa tenda pesa ya greder imekosekana
     
  2. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkandarasi anaitwa kaka! ungeweza pata jina la kampuni ingewa vizuri ili tufuatilie wilayani but thanx kwa taarifa
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo nchi hii!
     
  4. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua ukifuatilia hawa maandazi si wazima, yani magufuli anapigia kelele ubora wa barabara mfano mzuri barabara ya kilwa, huku watu wanafanya yale yale, hawa maandazi hawaogopani. Na hao wananchi wanahesabu wamepata ajira! wanajinyonga wenyewe, barabara ikiwa mbovu si ni yao. Kweli umaskini na ujinga viatadumishwa kwa wengi nchi hii. Tunaomba jina na picha ya mkandarasi bandugu, baadae vitakuwa na mchango mkubwa,pa1
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Kaka tunangoja picha
     
  6. data

    data JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,794
    Likes Received: 1,663
    Trophy Points: 280

    ..teh teh.
     
  7. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr Pombe Magufuli anazo hizi taarifa???
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magufuli kajifungia ndani anakariri vifungu vya sheria.Mhhhh misifa tu.........
     
  9. m

    msalisi Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nchi imeshauzwa hii
     
  10. 1

    19don JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    piiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiicha mkuu tumpe magufuri
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,044
    Trophy Points: 280
    Naam mkuu tupe hako kapicha na details zingine kama vile tenda kapewa na Halmashauri au TANROADS. Hapa nchini kuna barabara za Mwanri na barabara za Dr. Magufuri hivyo si kila barabara atalaumiwa Dr. Magufuri. Niliona juzi kati Mwanri akikemea upunguzaji wa upana wa barabara huko Ludewa.
    Pia mkuu ukisaidia tukajua urefu wa barabara manake inaweza ikawa ni eneo fupi hivyo ikawa uneconomical kutumia grader badala yake labour ikatumika.
     
  12. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kuna wakandarasi huko kwenye halmashauri hawastahili hata kujenga nyumba za matope. Wanapewa majengo ambayo hata kabla ya kuanza kutumika yanahitaji kufanyiwa ukarabati mkubwa. Naona sasa bodi ya wakandarasi pia iwe makini kujua anayetaka kufanya biashara ya ujenzi kama ana vigezo vingine vya kiutaalamu vya kuzifanya kazi hizo. Vinginevyo tusubiri kuona kazi mbofu mbofu kila upande
     
  13. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Tunaomba jina la kampuni na la mkandarasi mara moja. Hizo ni kodi zetu tunakatwa kila mwezi aisee. Kama kuna ufujaji hapo JF tupige kelele hadi hawa watu wachukuliwe hatua. Nina hasira zaidi kwa sababu mshahara nliopata mwezi uliopita umeisha baada ya kuipunguza kwa ajili ya ujenzi wa taifa. Wahusika acheni kutuharibia siku. Tuanomba taarifa kamili na sahihi tulivalie njuga. Tumechoka kuwafanyia manyang'au wachache kazi. ah inauma sana
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hio picha utaweka saa ngapi?au kesho?
     
  15. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Hii sayansi-uchumi ulisoma wapi?
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia habari hii

    Mkandarasi ni kampuni ya ujenzi ya mbunge wa babati mjini sijui anaitwa nani..lakini ni jina kama la mkurya au mtu wa musoma hivi aliwahi kuwa mbunge huko musoma akatoswa na wananchi kwa ufisadi akaenda kwa wamburu/wafyomi akahonga akapata ubunge..

    Nafikir wako kwenye paybak period
     
Loading...