Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini ,ipo,imetokea au imefanyika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwiba, Jul 28, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Mtajiju ,e ndo mana yake ,unaniangalia mimi ?
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ??????????????...!
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Babake usiombe kufukuzwa na simba :D
     
  4. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii kali huyo paka anafanya nini?
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mhh. Au miwani yangu imeharibika.. mbona sioni paka hapo? naona mbwa na twiga.
     
  6. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    BAdo haijakaa vizuri hiyo kaka.....
     
  7. r

    remyshas Member

    #7
    Jul 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well hata mie bado sijaelewa kwakweli tuweke sawa kaka
     
  8. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa maoni yangu wakuu mi naona hizo ni zawadi zimepeanwa kwa ma harusi ikiwemo hako ka mbwa.ama ni macho yangu tu?hahaha.
     
  9. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea, maana watu wengine Mbwa ni Paka na Paka ni mbwa!!!

    Tehetehee!
     
  10. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hizi picha jamaa anatutega kutaka kujua ni vipi mtu unaweza kutafsiri image/picture.

    Hiyo picha ya kwanza ni kwamba kwenye nyakati za Chrismas watu huweka zawadi chini ya mti, hivyo na mbwa naye anaweka zawadi yake. Loooh!...
     
  11. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2014
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,172
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    hiyo ya twiga siamini
     
Loading...