Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini Babu amenikamata ugoni!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jakubumba, Dec 18, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Babu yangu ana umri wa miaka 70 na ana wanawake 10, mke wa kumi alikuwa ni mchumba wangu ambae tulipendana sana na kuahidiana kuoana. Lakini kwa Tamaa ya wazazi wao kupenda mali babu aliwarubuni kirahi na kujipatia mke ingawa alikuwa anajua tuna mahusiano. Binti amekuwa hana raha kabisa kwa mda wote huo, na mahusiano yetu yaliendelea kama kawaida maana aliniambia kama hatutaendelea atajiua. Ana umri wa miaka 21 na mimi 25. Babu amewapa zamu wake zake za kulala nao,yeye alikuwa na siku moja kwa mwezi hivyo tulijua ratiba yake vizuri. Kumbe machare yalimcheza akatega mtego na kutunasa. Ukoo umekaa na umeamua kuwa mimi niondoke kabisa kwenye familia kwa maana kwamba umenitenga. Nina siku kumi za kujiandaa kuondoka ila binti ameniambia nikimuacha anajiua. Je nifanyeje? Mimi namjua vizuri sana analoliongea na anamaanisha maana uhusiano watu kabla hajaolewa ulikuwa wa miaka 4. Ushauri wenu ni wa muhimu sana, kabila langu mkurya, najua hapo wakurya wa musoma watanielewa sana.
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama anakupenda kiasi hicho kwa nini alikubali kuolewa na babu yako? we unatuhadisia movie ya kighana hapa?
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nigerians wameact story kama hii inaitwa TO LOVE N TO HOLD. Ramsey Noah ndio mjukuu,binti ni Ini Edo na babu ni Justus Esiri. Uko poa sana iyo sekta.
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    thanks
     
  5. U

    Usiku huu Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hadith nzuri, ndio unataka uitengenezee part two sio?
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmmmh! Kumbe hapa nipo kwenye jukwaa la jokes na gossips..ngoja nijirudie tu kwenye siasa!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    u are deeep oooh! u know all nigerian movies oooh!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    movie ya kitoto.
     
  9. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ndio mkubwa! Niongezee maneno kidogo
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wapita njia hakuna leo?
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    internet cafe zimisha fungwa!
     
  12. 1

    19don JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera hii movie ikikamlika ni pm nipate japo copy 1 ya promo
     
  13. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,666
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    I have enough money to last me the rest of my life, unless I buy something-
    Jackie Mason
     
  14. K

    Kolero JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kiongozi vuta subira maana hana muda mrefu ukiangalia huo umri wa miaka 70 alionao urithi wote utakuwa wako, mpe muda bado mpo vijana na huyu bibi yako wa mwisho.
     
  15. v

    valid statement JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni stori ya movie? Dah. Nzuri kweli.
     
  16. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We hamnazo kweli kweli!
    Rudisha mahari aliyotoa Babu yako, halafu peleka posa yako kwa huyo bibi yako.
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli eeeeh
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh....
     
Loading...