Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini usiamini Aishi miezi miwili bila kula

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Feb 23, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Aishi miezi miwili bila kula[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #E1E1E1"]
    [TD]
    [​IMG]
    Picha halisi ya tukio[/TD]
    [TD]
    Umea Sweden, Mwanamume mwenye umri wa miaka 45 ameokolewa akiwa hai baada ya kunaswa na theruji. Tukio hilo limejulikana na watu wanaopita katika theruji.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Wapita katika theruji hao walisema kuwa, Tulipofika eneo la tukio tulizani kuwa gari bovu limefunikwa na theruji. Lakini tulipolikaribia na kuatazama dirisha tukaona kitu kinatikisika ndani ya gari.

    Tulitazma zaidi Tukamuona mtu amejilaza katika kiti cha nyuma akiwa ndani ya Begi la kulalia. Mtu huyo akiongea kwa sauti dhaifu mno, alituambia kuwa, amenaswa hapo tangu 19 Desemba.

    Kwa kweli inashangaza sana, maana huyu mtu ameweza kuishi katika hali hiyo bila kula kwa miezi miwili.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    chanzo. Aishi miezi miwili bila kula
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kuna umuhimu wa kuwa na maji kila mda.lazima alikuwa na maji maana sayansi inasema binadamu bila maji ( na chakula) hawezi kumaliza mwezi.lkn na maji ana weza hadi miezi miwili.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 280
    Kama wametoa wazungu sitoshangaa!!!
     
  4. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya pia ni moja ya maajabu saba ya dunia...!
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hii habari ina utata labda kamaalikuwa na biscuits na bites zingine na pia awe anakula snow
    swali la kujiuliza hakuwa hata na simu ya kuita polisi au ambulance? tutaaminije kama kweli kakaa hapo mda wote huo?
    mm wala sitaamni.
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jamaa alikuwa anakula snow miezi yote hiyo. kule Kenya kuna jamaa yeye chakula chake ni mchanga wa baharini na bado anaishi.
     
Loading...