Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amini amini nawaambia, dhambi ya uzinzi isingekuwepo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Apr 19, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Trust Me, Amri ya sita ingesema "ZINI KWA NGUVU ZAKO ZOTE, AKILI ZAKO ZOTE na MOYO WAKO WOTE tena KWA IDADI YA WANAWAKE/WANAUME UTAKAYOWEZA"

    hakuna mtu angezini while now inasema USIZINI ila imekuwa ndo Amri inayoongoza kwa kuvunjwa ulimwenguni...
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Real? Tuangalie wanyama say Mbwa; hawazini?
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Kwahio wapagani sababu hizi amri haziwahusu, hawazini ?
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,744
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Hujui kama "HARAMU" tamu?
    We vp, tena na gonjwa letu hili lisingekuwepo! Acha bwana,
    TUNGEFAIDIJEEE...!!
     
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    RED: Hiyo ni wrong information statistically....Kwa sababu kwa mfano ili dhambi moja ya uzinzi ifanyike amri ya usiseme uongo huvunjwa zaidi ya mara moja...ukivunja amri zote hizo unakuwa hujampenda Mungu hivyo unavunja mara nyingi zaidi amri ya kwanza.....So we have to believe you, you say?
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Mbwa wanangonoka kwa ajili ya kuzaa. Binadamu wanangonoka kwa ajili ya kumkomoa Mungu.
    Wanazini na hawataki watoto, wakipata mimba wanatoa, wakizaa wanatupa watoto majalalani.
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lol forbidden things are the sweetest!
     
  8. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aah. wanyama hawazini. kwasababu wanyama hawana agano la ndoa wao hufanya sex kama kutimiza wajibu wa uzazi tu na si vinginevyo
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni mtizamo wako.
     
  10. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Sun Wu,
    Amri kumi za Mungu ni kwa Wanadamu wote, wa-dini zote, wasionadini (wapagani) na hata wasioamini na wasiolewa!!! ndo maana siku ya mwisho hakuna "... samahani BWANA....."
     
  11. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    It ain't true its just because you don't have them often enough they seem sweeter.., example a trip to your favorite restaurant to eat dinner (if done everyday would seem monotonous and would not be as fun).

    But in the above example its like saying if people were being charged to use oxygen nobody would use it.. (but alas if they wouldn't they would die), Hence the kuzini in people will and would be there regardless.
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yeah you are very right Sun wu! we dontusually have them that is why we steel and enjoy them lol.
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza kabisa amri kumi za Mungu ni za wanaoamini (sababu wasioamini hayo mambo hayawahusu) ingawa morally amri zote zinakufanya uwe a better person (kasoro labda ya usitaje bure jina la Mungu wako) kwahio hata kama hii amri ingekuwa haipo morally na kwa jamii ingekuwa haifai.., just imagine umekaa mtu anakuja anazini na dada yako wewe unazini na mke wa jirani yako ambae anazini na mtoto wako (hii inge-cause chaos na vurugu na watu wangeuana).., hivyo basi dini yoyote ambayo ingesema hili lifanywe ingeogopwa kama ukoma.

    Kuhusu kutokujua kuhusu dini hakuna msamaha (hii sio court of law) kama mtu hajui kama anachofanya ni kosa (mfano kichaa, au watu ambao wapo sehemu ambako hakuna imani fulani) huwezi kuniambia hata kwa kutumia imani yako kwamba hawa watu watahukumiwa.
     
  14. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Exactly if they were in abundant, then no one would care.., but the thing about kuzini its not like you will zini continuously, you will today and be fulfilled but after a week after you would want to repeat the experience.

    I think the fun and enjoyment is in the action, not the act of stealing.., (an in case of kuzini even if its not stolen its still fun, but the difference is, in-case of a spouse its there in abundance that why (people think it does not feel as good) while in actual sense its the same, (so if the wife/husband provide it in small portion, lets say once a month that day would be a great day of the month) :)
     
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    huu ni ukweli mtupu
     
Loading...