Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amina Mtengeti AKA Radhia Msuya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamasala, Nov 13, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je huyu mama ni mtu mmoja?Watu wa Mambo ya Nje tuambieni!
    Hico cheo chake ni kwa Merit au Chakula cha wakubwa?
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mshaanza fitna tena..!!
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwanamasala
    ... ya kale hayanuki, ila wakija wenyewe wazee wa BCS yatanuka tu. Bye
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hao ni watu wawili tofauti..mnawatakia nini?
    HALAFU MBONA IMEKAA KIMAJUNGU?
     
  5. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #5
    Nov 13, 2009
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Radhia au Amina ni watu wawili tofauti. Cheo chake Radhia ni merit,kwa sababu dada yake,Asha Rose,ndiye aliyekuwa mkuu wa Wizara ya Nje.
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nyinyi yamekuhusuni nini ?wewe chakula cha nani?
     
  7. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu,Balozi Radhia Naima Msuya alikuwepo MOFA muda mrefu kabla Dada yake Dr Migiro kuwa Waziri katika Wizara hiyo.
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Asante sana ndugu yangu...tena kwa kuongezea ni kuwa wakati Asha-Rose akila chaki na kumenyeka na research UDMS, mdogo wake Radhia ( Mrs Msuya) yuko MOFA kama career diplomat.Kupanda kwake ni kwa merit..na huenda alistahili kuwa hata balozi kamili akiiwakilisha nchi...

    PIA anajiweza sana.... uwezo wake kawaulize wale walioona uchacharikaji wake Permanent Mission to UN NY hasa kwenye 3rd Committee.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ushamaliza shida zako na wananchi wanaokuzunguka mpaka unaingilia ya watu?

    Wa-Tz tupunguze majungu tufanye kazi na kujifunza yalo na tija!!
     
  10. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Jiweke wazi kwanini uzunguke. Shida yako ni dini yake ya Uislam na madaraka aliyopewa.

    Acha udini wewe.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    VR
    Dada Radhia ni mchapakazi sana na yuko well knowlegeable and informed binafsi nimeishakutana naye kwenye mikutano na hafla mbali mbali. Yuko vizuri upstairs hata anavyochanganua mambo nilimpenda. Ifike wakati tuheshimu vipawa vya wengine, tuache tabia za kuzushia watu hata yasiyo yahusu. Anafaa hata kuwa waziri wa mambo ya nje.

    Go on dada Radhia
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    Masa..mimi namtetea na nitamtetea sana tu maana najua utendaji wake..wengine wanasikia majungu mitaani.. hata hawamjui wanakuja hapa kumchafua dada wa watu.
    Watanzania kwa mwendo huu basi tukae mkao wa kuambulia kunawa tu na kula hatutakula.Badala ya kujishughulisha na yako..kutwa kuchokonoa ya wengine..huo muda ungewezesha kufanya jambo moja au mawili yenye tija.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Nov 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,078
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    Hawa wote upstairs zao ziko bomba sana na ni wachapa kazi wazuri sana. Huyu ni mdogo wa Kingunge mmoja pale UN (jina kapuni) na dada yake mwingine ni VC pale University ya Waislamu (jina kapuni...nadhani hajaondoka) JF sasa hivi inaelekea mahali pabaya sana ya watu kutumia ukumbi huu kuanza kuwachafua Watanzania wenzetu bila hata ya kutoa ushahidi wa hicho wanachokiandika. Ikiendelea hivi basi inaweza kabisa ikawa Ze Utamu nyingine.
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Nov 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa Balozi mtaafu, je hiyo inazuia kua chakula cha wenye visu vikali? Hawa mafisadi wa ngono hupandisha watu vyeo kwa staili hiyo mkuu!
     
  15. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #15
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe mwawado ni balozi mstaafu
     
  16. jackline1

    jackline1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2014
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Huyu Amina Mtengeti ambaye amefariki juzi- ni yupi??? mbona inachanganya
     
  17. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2014
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,834
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Mtafute bangusilo wa kibaha umuulize.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2014
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    majungu ni middle name ya. Zaidi ya nusu ya watanzania
     
  19. C

    Cyan6 JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2014
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 4,541
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni huyo huyo Amina Mtengeti! Kwani we unamjua yupi?
     
  20. b

    blessings JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2014
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 2,978
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    CORRECTION: Mwantumu malale si VC wa Muslim Univ. of Moro ni Chancellor (Ceremonial)
     
Loading...