Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amina Chifupa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Apta Kayla, Jun 26, 2011.

  1. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni miaka minne sasa tangu kifo kilipotutenganisha nawe tarehe 26.6.2007, tunashukuru kwa mchango wako juu ya madawa ya kulevya ulioutoa kule mjengoni. Ulitutoka siku ya kupiga vita matumizi mabaya ya dawa za kulevya, tulikulilia sana tukiongozwa na aliyekuwa Speaker wa Bunge letu Mzee 6. Wakuu wa usalama wakatuambia walibahatika kufanya mahojiano nawe mara baada ya mchango wako ulioutoa Bungeni, wakatuambia uliwapa ile orodha ya Majina ya waagizaji wa madawa ya kulevya, wakatuambia wanaifanyia kazi ila mpaka leo hatujapata matokeo.
    Pumzika kwa Amani Mpendwa.
     
  2. Garmii

    Garmii Senior Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapambanaji kama hawa huwa hawaishi maisha marefu i don know why!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    washazaliwa wengine wapambanaje...hayo ndio maajabu ya Sir God!! RIP
     
  4. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo Mwenyezi Mungu alipoficha siri nzito ya uwezo wake juu yetu wanaadamu. Kama tungeijua siri ya kuzuia kifo, she would be here with us at a great cost, vijana kama huyu wangetusaidia sana kukemea uovu serikalini.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mala nyingi huwa ni hivyo,wapiganaji wa ukweli huwa hawadumu na wakidumu maisha yao huwa ni ya tabu sana

    lala salama dada amina bado tunakukumbuka kwa ujasiri wako

    lakini hata waliokutoa uhai hawawezi kudumu daima nao kifo kinawanyemelea tena watakufa mdomo ukiwa juu kama mbwa kichaa
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona hawa clouds awatangazi au ndo mwisho toka afe..r i p minah....
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    siku ya leo "mpambanaji" "SITTO KABWE" ana majonzi kweli kweli...R.I.P AMINIA
     
  8. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona wapo Busy na Fiesta, wameshasahau mchango wake katika ukuaji wa redio yao.
     
  9. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima, mpambanaji lazima amlilie mpambanaji mwenza. Halaf aliwahi kutuambia kabla hajafariki walikuwa wanaandaa kitabu abt Maisha ya Amina, akaahidi kusimamia utokaji wake, miaka 4 sasa, hatujaona matokeo.
     
  10. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    R.i.p mpiganaji AC...
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AMINA CHIFUPA"MPAKANJIA"..REST IN PEACE.LEO UMETIMIZA MIAKA TAKRIBANI (3) TANGU UTUTOKE..Mpiganaji,mwanaharakati na Mwanasiasa kijana uliyelitumikia Taifa lako kwa moyo wa kizalendo,Mungu akupumzishe kwa Amani.
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    AMINA CHIFUPA"MPAKANJIA"..REST IN PEACE.LEO UMETIMIZA MIAKA TAKRIBANI (3) TANGU UTUTOKE..Mpiganaji,mwanaharakati na Mwanasiasa kijana uliyelitumikia Taifa lako kwa moyo wa kizalendo,Mungu akupumzishe kwa Amani.
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Pole kwa kumkumbuka,japo mie sikuona chochote alichofanya kwenye siasa....Peleka kwenye celebrity forum mkuu.............
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    mkuu tuko pamoja sana.... lazima tuandike historia bila kuweka usanii. hakuna kitu alichokifanya ... alikuwa msaniii mzuri
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HUYO AMINA CHIFUPA NI NANI??NA ALIfANYA NINI MPAKA AKUMBUKWE HAPA??
     
  16. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rip amina chifupa,lkn vp kuhusu mmewe tunamkumbuka lini?
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Alikuwa mwanasiasa na hili ni jukwa la siasa,So kama alifanya mabaya au mazuri ni kesi nyingine.Mm namuenzi kwa jukwa alilokuwa anasimama hadi umauti unamkuta.
     
  18. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Wauza unga..
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama hukuona wengine tuliona mkuu, hata marehemu unamtolea macho?
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni mwanasiasa, na hili ni jukwaa la siasa
     
Loading...