Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amina Chifupa jasiri wa Mlongo ulioisha

Discussion in 'Celebrities Forum' started by majata, Aug 22, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Lazima tuige ujasiri wake kwa manufaa ya taifa mpende msipende, lazima aenziwe vema ni jasiri ambaye watu wamemsahau nikielelezo tosha kwa vijana wote wanaopenda mabadiliko.<br />
    <br />
    Sio kuficha majina ya wauza unga.
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuyataja pia!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mlongo ulioisha
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lakini lazima tujiulize? Nadhani majina yakiwekwa hadharani kuna chama kitakuwa uchi wa mnyama kabisa, haiwezeka lika siri hata raisi analiogo?
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mtu akishatangulia mbele ya haki anasifiwa.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    let her rest in peace
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwenyezi mungu amuweke mahali apendapo
     
  8. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hivi ni mlongo muongo au miongo (kipindi cha miaka 10)
    Apumzike kwa amani, ingawa nae alitishia tu kuwataja. She didn't come out with a single name!
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    alikuwa JASIRI MARA KUMI YA JK kwa kitendo chake cha kusimama hadharani na kuwa expose wauza unga wa jijini DSM kuliko JK ambaye
    kila siku kutuambia wauza anawajua lakini hawataji huu ni unafiki mkubwa .
     
  10. murid

    murid Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umesema kweli
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    INAWEZEKANA ALITAJA COZ ALITOA MAELEZO KWA MUDA MREFU POLISI KISHA BAADA YA HAPO AKAWA MGONJWA THEN NO MORE!HOW FAR ARE YOU SURE JESHI LA POLISI HALIJUI ?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    KHAAAAAAA,SIJAELEWA HAPA!!!!
     
  13. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mi nimemuelewa vema...!
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hujafa hujasifiwa
     
  15. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa kama unatumia neno inawezekana bado unaamini vipi kuwa alitaja? All in all hakuthubutu kutaja mtu as far as the public is/was made aware of. kama wewe ni polisi na alitaja kwako mlipomhoji kwa muda mrefu, public haijui hivyo hata uthubutu wake to me is doubtful!
     
  16. K

    Karim alqubaaty New Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana haki zote za kusifiwa kiukwel wa haki..
     
  17. k

    kyangara Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .Don't wait until people are dead to give them flowers!
     
  18. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii nchi kweli wap.u.mb.a.vu ni wengi......................hivi ni kipi hasa kinachompa Amina ustahili wa kuitwa shujaa? ni porojo zile za kuwataja wauza unga? Kafa kwa magonjwa yake watu wameng'ang'ania eti kauwawa! mbona mumuwe alipomfuata kwa ugonjwa wenye dalili zilezile za mkewe hamkusema kama kauwawa...............embu tuache huu ujing.a! Kama angekuwa shujaa angewataja hadharani badala ya kutishia nyau. RIP in peace Amina.
     
  19. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    rip emmy
     
Loading...