Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AMIMI USIAMINI - Hii ndiyo fomu ya kuombea viza ya kuja Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Massenberg, Feb 20, 2012.

  1. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi huwa tunazungumzia namna ambavyo nchi ya Tanzania inaendeshwa katika utaratibu wenye kutia aibu na fedheha kwa taifa na wananchi wake na inastaajabisha pale unapotafiti aina ya watu wenye madaraka ukilinganisha na uwezo wao.

    Atachment iliyopo kwenye mada hii ndiyo fomu raia wa kigeni anayojaza pale anapoomba viza ya kuja nchini kwetu. Ni ukurasa mmoja tu ambao sehemu anayojaza ni theluthi moja tu ya kurasa hiyo.

    Kwa wale ambao mmewahi kuomba viza kwenda nchi zingine naamini mtaweza kulinganisha information unazotakiwa kutoa kuhusu wewe ni nani na unafanya nini, una mahusiano gani, viambatanisho muhimu, n.k.

    Ukiangalia fomu hii unaweza sasa kuelewa ni kwa nini hapa nchini kuna raia wengi wa kigeni ambao hawakupaswa kuingia nchini, watu ambao wasingethubutu kuomba viza nchi zingine, lakini kwa vile serikali imeifanya nchi kuwa shamba la bibi kwa kupitia upumbavu wa namna hii, matokeo yake ni nchi kudharaulika.

    Hii ndiyo fomu iliyobuniwa na wataalam wetu waliopo uhamiaji>
    Jioneeni wenyewe!
     

    Attached Files:

  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    hivi tanzania ni nchi serious kwa mawazo yako??
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kuna jamaa m1 nshamsahau alishawahi kusema wataalamu na wasomi ndio wanaoifirisi hii nchi.
     
  4. mcShayo

    mcShayo Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaaavi kweli ......kwa style hii wachina watauza vibanio na penseli kule kariakoo kishenzi.....hakyamungu serikali yetu imejaa mazezeta!!...
     
  5. Companero

    Companero Platinum Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  6. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! hii kali
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ninavyojua mimi ni kwamba ukiwa raia wa kigeni unalipia dola 100 pale airport bila maswali au longolongo, au hii kuomba visa imeanza jana?
     
  8. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona ingekuwa heri kama ungelikuwa unajaza yote, Siku moja nilifika hapo kumuombea rafiki yangu visa..tatizo likaja hakujua nini cha kujaza basi nikaenda mapokezi kuuliza nijaze nini hapa? kuna mama mmoja nimemsahau jina akaniambia hapo hakuna umuhimu wa kujaza.....sehemu yenyewe inahusiana na details za msafiri au muombaji wa visa, aisee nilicheka sana.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ni scandal! Kwanini waziri wa mambo ya ndani asitangaze kabisa kuwa hakuna haja ya visa wageni waingie tuu. Aibu!
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    china ni nchi ya pili kwa ukumbwa wa kiuchumi duniani,so hata wakiuza vibanio na pencil k,koo ni poa tuu,bcoz hatuna uwezo wa kuvitengeneza,tumekalia wimbo wa "ufisadi ufisadi"this is a magic county bwana,kila ki2 zero ingawa tuna utajiri mkubwa wa madini!
     
  11. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya ukiritimba. Wangekuwa na form ya kijitabu cha kurasa kumi kuomba visa mngewasema wanakimbiza watalii, wanafuja fedha na maliasili.

    Wamekuja na form simple ya kurasa moja mnawasema. Wewe ulitaka information gani zaidi hapo?

    Kama unajali sana watu wanavyoingia Tanzania kitu cha kuangalia ni jinsi hati za kusafiria za Tanzania (passports) zinavyogawiwa ovyo kama njugu. Hizi habari za visa nchi ambayo hata haina border control ni kichekesho tu.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona hata hiyo inatumika kwa wale wasiojua kula na kipofu?

    :eyebrows:
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Da hii ni kali mkuu....nadhani kwa hali hii nchi inaweza kuwa imeuzwa muda mrefu.
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    i see...................
     
  15. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Angalia kwenye hiyo fomu hata sehemu ambazo unatakiwa kujaza maelezo marefu kidogo, mfano hapo kwenye Date and place of birth au hapo kwenye Residence address; hivi nafasi ndogo kama hiyo mtu unajaza kitu gani ambacho kitasomeka kwa urahisi?
     
  16. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 921
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 180
    Kujijibu mwenyewe swali lako kwamba mimi ninataka information gani zaidi hapo, nenda mtandaoni katafute fomu za viza za nchi zingine halafu utaelewa tunachokijadili.
     
  17. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yaani hii inchi aibu tupu, sijui nani katuloga
     
  18. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inatia uchungu kwa kweli.. Ndiyo maana takataka za kila aina zinaingia nchi.. Yani masharti ya kwenda kukopa mkopo benki ni magumu kuliko kuomba visa.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mmmm!!!!:coffee:
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi, hiyo fomu imeanza kufanya kazi mwaka huu? Au mleta mada utuambie tusiyojua
     
Loading...