Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

amia airtel kwa step...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by guccio, Dec 30, 2011.

  1. g

    guccio Senior Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke kanunua line ya airtel
    amsurprise mumewe, Mume
    amekaa sitting room, mke
    akaenda jikoni akampigia mume
    na number mpya akasema
    "HALLO DARLING", Mume
    hakuijua number akajibu kwa
    sauti ya chini "KATA
    NTAKUPIGIA...! HII NG'OMBE
    YANGU IKO JIKONI"
    .......... yaliofuata angalia attachment!
     

    Attached Files:

  2. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh! Kaka hii imetulia. Vipi hujamuona WA KUSOMA akichungulia humu kama guest? Nasikia rufaa yake matatizo matupu.
     
  3. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wapi.?wanauza chai
     
  4. g

    guccio Senior Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa waheshimiwa wadau we ndo wa kusoma,je kuna ukweli wowote juu ya tuhuma hizo....
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Aaah! Acha uzushi complicator wakusoma yupi tena wakati wakusoma ndo wewe, we si ulitudanganya kuwa unaomba ban kumbe ulikuwa unatuzuga ili uitelekeze id ya wakusoma na ufungue id nyingine, hongera kwa hilo umefanikiwa kijana
     
  6. A

    Angelos Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwe c kudundwa
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! haiwezekani...
     
  8. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni kali mno. Japo kiswahili umekosea. Badala ya "AMIA" SEMA "HAMIA"
     
Loading...