Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amfumania mumewe akipopolewa na hausi boy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jun 15, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Shalom wana jamvi.

    Kuna rafiki yangu ameolewa na the most handsome boy, lakini huyu mwanamume tulipokuwa tunasoma chuo ilikuwa inasemekana anapigwa miti na prof. Baada ya miaka kadhaa tangu tumalize shule akamuoa rafiki yangu, lakini sikuwahi kumjulisha kuwa mumewe chips mayai (anageuzwa).

    Juzi kilicho tokea ni kwamba amemfuma laivu mumewe akipigwa fimbo sita assemble (sebuleni) na hausi boy wake, na mke amekosa huduma kwa miezi minne sasa kwa kuwa roketi ya mumewe haipai.

    Je kuna uhusiano gani kati ya kugeuzwa na upungufu wa nguvu za kiume?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehheeeeee utataman ufe.....sjui utafanya nin?
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wanazivutia chini wajanja zisifanye kazi
     
  4. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ameanza mchezo huo sku nyng?jaman sasa ameachana naye au wanaendelea?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mkewe analia tu, naomba wanawake wenzangu hata mni pm tukamfariji mwenzetu
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    tuletee namba ya simu ya mkewe
     
  7. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii mitihani mingine balaa,mpe pole huyo mdada Naz
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Mungu amtie nguvu hasa kipindi kigumu kama hiki.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,254
    Likes Received: 8,832
    Trophy Points: 280
    Kwani ukisikia “mtoto kaharibika" ulikuwa unafikiri ina maana ipi? Ulishawahi kusikia mtoto wa kike akiharibika? Unanchekesha!

    Kuharibika ndio huko. Jongoo kutopanda mtungi.
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    du, dunia inaisha, napata picha profesa anapovimendea vito vya chuo kikuu, sikupa maksi ci unajifanya mjanja wewe! jkt kungekuwa na maafande mafirauni tungeua mtu.
     
  11. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dawa ni kuachana na huyo mume,hafai tena
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wote mashoga tu houseboy wake
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mmh, dunia inamambo kweli, tukiambiwa imeisha twajifanya vichwa ngumu. Issur nyingine bana.
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Hebu ni pm nikupe maelezo muhimu na ni confidential wewe Nazjaz jinzi ya kuirudishia uhai kamili ndoa hiyo!! Mama atafuta machozi na huyo kisamvu mnara wa voda net itapatikana ndani ya muda wa 12hrs tu!!!
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    duh hiyo kali ingawa nakumbuka kuna mama mmoja naye alirudi nyumbani na kugundua kabisa mumewe karudi ila akimtafuta ndani kwake hamuoni akaamua kwenda kwenye mabanda ya mifugo ndipo alimkuta na mwanamke ambaye pale mtaani kwao ni kama punguani ama mental kiukweli! Hata watoto humtaniatania hovyo.. BP ilimshuka na akaanguka! wanaume tunaendekeza sana udhaifu
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ila naamii hakuna uhusiano wa kugeuzwa na upungufu wa nguvu za kiume sana sana ni huyo mkaka kama kaamua kuwa shoga kabisa kuna mbinu zao pengine alifanya hizo mbinu unaware!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Hii kali aisee dah!!
     
  18. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tumesikia mara nyingi wasichana wakisemwa wanapewa maksi za chupi, kumbe na wanaume nao wanapewaga ehh? Maajabu!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    sio na wanaume,
    sema na wengine pia...
    tafsiri ya mwanaume inabadilika hapo
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh wanaume wa siku hizi jamani..kweli migumegume
     
Loading...