Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amfumania mke wake 'live' fundisho.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dreamliner, Sep 9, 2010.

  1. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WEWE ungefanyaje/.. REAL story...

    Baada ya kufunga ndoa takribani miezi 6 hivi, jamaa yangu wa karibu alihisi kusalitiwa kwa ndoa yake. Akafanya mtego na siku hiyo kama kawaida aliaga anakwenda kwenye biashara zake mkoani.

    Mke akamjulisha X B/F wake kama kawaida yao. Ilipofika saa 2 usiku, Mume akarudi ghafla na kufungua mlango na kukaa sitting room akihofia kwenda b/room ambako kulikuwa na shughuli inaendelea. Mume mwizi akamwambia yule mwanamke. Nimesikia kama mtu ameingia sebuleni. Mwanamke kwa sababu ana uhakika hakuna mtu wa kuingia kwake kwani mume alishasafiri, akatoka kama alivyozaliwa na kumkuta mume wake amejaa sitting room.

    Mume akamwomba msamaha mke wake kwa kumtibulia starehe yake na kuingia chumbani ambako vilevile alimwomba msamaha mgoni wake. Na kumwambia.. ''Siku nyingine uwe unakwenda G/house sio kuja nyumbani kwangu.. Utauawa bure''. yule mwizi aliachia mkojo kitandani akijua ndio mwisho wake. Na mke alikuwa anasubiri kuona kitakachotokea baada ya mume wake kuingia b/room. Yule bwana akaingia bafuni kuoga, huku nyuma, mwizi akaingia mitini.

    Mume hakumuuliza tena mke wake wala kumpiga na hakumweleza mtu yeyote yale yaliyomkuta.. Maisha yakaendelea lakini, hakuna huduma yoyote, hakuna mazungumzo, hakuna salamu wala hakuna mawasiliano yoyote na mke wake. Baada ya miezi 3, mume akaja na mwanamke mwingine na kulala nae nyumbani kwake huku mke wake anaona. Asubuhi, mke aliondoka bila kuaga na kurudi kwao. Huko alipoulizwa, akasema amefukuzwa.. Akiulizwa sababu, hana cha maana cha kueleza. Wazazi walimtafuta mume wake na alikwenda na kueleza kila kitu na kumwacha mke moja kwa moja..

    Hiki ni kisa cha kweli kilichomtokea rafiki yangu wa karibu kama miezi 6 iliyopita... JE UNGEKUWA WEWE., UNGEFANYAJE?
     
  2. MasterMind

    MasterMind Senior Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh.....
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Completely the same.....!
     
  4. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio mambo ya jino kwa jino!! hatari
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningewauliza kama walikuwa wanatumia condom, pili ningejiangalia na mimi kama sina hio infedality xcter, tatu ningepima kama kiafya niko salama, nne ningekuwa jela kwa kosa la kuhamisha kiungo au viungo vya mwanadamu kutoka kwenye original place yake
     
  6. M

    Malunde JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Namuuomba Mungu bila kukoma mke wangu awe mwaminifu siku zote kwa maana sitaki kesi ya mauaji
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duuh hii ngumu sana eeeh huyo mwanamke alikuwa hatari hakuwa na mapenzi na mmewe hata kidogo..maskini ndoa changa alishaanza Usaliti wa hali ya juu.... miezi sita tu ndani ya ndoa anazua mabalaa...
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utaua mke au mwizi? Kama ni mwizi utaua wangapi kama ni tabia ya mkeo?
     
  9. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =========

    Dawa ya moto ni moto. Ningemwambia yule mme ageuke na yeye apate raha yake.
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unasemehe,afu unachunguza tatizo gani limemfanya mkeo a-acheat(inawezekana mwanaume ndio source labda alikuwa anakwepa majukumu)
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Aslam aleykum ZD!
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hata kama ni hivyo, kwa nini umlete nyumbani kwangu?
     
  13. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    uchafu
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acha tu FL1.. Inawezekana alikuwa anafanya kabla ya ndoa..
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni ngumu sana ZD labda uwe na maono ya kimungu zaidi
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh huyu mwanaume ana roho anayoijua yeye mwenyewe IN SUCH KIND OF SITUATION YOU WILL NEVER KNOW HOW YOU WILL REACT UNTIL IT HAPPENS TO YOU.
     
  17. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndio utafute sababu sasa? alikosea sana alipomnunia,wanawake ndio wenye tabia ya kununa.Alipaswa KUVUNJA UKIMYA.Angejua tu chanzo cha hayo yote kisha ndipo angechukua hatua....
     
  18. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Walei hum salaaaamuu wabarakaaaaatu.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The same applies to me
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Unajua FL1,hii ni ngumu kama wanawake ndio wamefumaniwa.Mbona wanaume huwa wanasamehewa mara nyingi na maisha yanaendelea????.
    Mnakumbuka tu viapo vya kanisani afu unafumba macho
     
Loading...