Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amfuma mkewe akizini na mtoto wao, awaua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Jul 28, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    AMFUMA MKEWE AKIZINI NA MTOTO WAO, AWAUA

    AMA kweli ukistaajabu ya Musa, utayaona ya Firauni! Msemo huu unakwenda sambamba na tukio la hivi karibuni la mkazi mmoja wa Kijiji cha Nghoboko wilayani Meatu mkoani hapa, Stephano Mihilu mwenye miaka 60, kudaiwa kumfumania mkewe wa ndoa akifanya mapenzi na mtoto wao wa kumzaa.

    Taarifa za kipolisi zilizotua kwenye dawati la Amani zinadai kuwa tukio hilo la aina yake lilitokea usiku wa Julai 22, mwaka huu ambapo baada Stephano kulishuhudia tukio hilo, aliwaua mama na mwanaye kwa kuwacharanga mapanga bila huruma.

    “Jamaa aliporudi nyumbani, aliingia ndani na kukutana na tukio ambalo hakuwahi kulifikiria, alimkuta mkewe akifanya mapenzi na mtoto wao wa kumzaa, nadhani akili ilihama, akachukua panga na kuwacharanga wote mpaka walipokata roho,” alisema afande mmoja ambaye hakutaka jina lake liandikwe gazetini kwani si msemaji wa jeshi la polisi.

    HUYU HAPA KAMANDA WA POLISI WA SIMIYU

    Akilizungumzia tukio hilo la kusikitisha na kushangaza, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Simiyu, Afande Salum Msangi aliwataja waliouawa kuwa ni Kundi Sita mwenye umri wa miaka 40, ambaye alikuwa mkewe na Boyani Stephano mwenye miaka 27 ambaye ni mtoto wao wa kumzaa.

    Alidai kuwa, Mihilu alimkuta mkewe akifanya tendo la ndoa na mtoto wake wa kumzaa ndipo alipopandwa na hasira kisha kuwashambulia kwa kuwakata mapanga na baadaye kuwachinja.

    Kamanda Salum alisema, baada ya mauaji hayo, mtuhumiwa huyo alikwenda mwenyewe kujisalimisha kwenye kituo cha polisi ambapo alikabidhi silaha alizotumia katika mauaji hayo ambazo ni panga na fimbo.

    “Mihilu alitembea kuanzia saa 7 usiku hadi asubuhi kwenda katika Kituo cha Polisi cha Mwahuzi wilayani Meatu kwa lengo la kujisalimisha akidai kuwa hakutaka kuwasumbua wanausalama hao kwani yeye ndiye mhusika wa mauaji hayo,” alisema kamanda huyo.

    WANANCHI WANALIZUNGUMZIAJE TUKIO HILO?

    Wakizungumza na mwandishi wetu baada ya tukio hilo, baadhi ya wananchi wameonesha kushangazwa nalo huku wakieleza kuwa, kama ni kweli basi dunia inaelekea mwisho.

    “Hivi inawezekanaje mama kufanya tendo la ndoa na mwanaye wa kumzaa? Au kuna mazingira ya ushirikina?” alihoji Juma Sagala wa Meatu.

    Naye Mama Josephine, mkazi wa kijiji ambacho tukio hilo lilitokea alisema: “Hili tukio lina utata lakini kwa kuwa limeshafika kwenye vyombo vya dola, ukweli utajulikana na sheria itachukua mkondo wake ila limetushangaza sana..
    GUMZO LA JIJI: AMFUMA MKEWE AKIZINI NA MTOTO WAO, AWAUA
     

    Attached Files:

  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu hii habari iko hapa takribani wiki sasa..
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kazi ni kazi mura
     
  4. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama ana miaka 40, mtoto ana miaka 27, ni kweli huyo ni mwanae wa kuzaa, alizaa akiwa na 13 yrs? Basi mama ni malaya wa kutupwa
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,593
    Likes Received: 1,299
    Trophy Points: 280
    Huyo sidhani kama ni mtoto wa huyo mama! Atakuwa ni mtoto wa mke mwenza. Haya mambo usukumani yapo sana maana baba anaoa kibinti rika moja na watoto wake! Hapo akili mu-kichwa sasa!
     
  6. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Heee! hii kali.
     
  7. f

    filonos JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    huyo mama aliku anonja ukali wa TUMBUKU ya mkwewe kama kali au baridi
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    nothng more zaidi ni ushirikina.
     
  9. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dunia ndio inaelekea mwisho tulio nafamilia ,watoto, tumulilie Mungu atunusuru na hali hii ya kutokuwa na staha,utu nk
     
  10. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kutomcha Mungu kizazi chote kinakuwa na laana
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe mama alimtamani kijana wake....mmh binadamu tunazidi kwenda kubaya.
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Akilizungumzia tukio hilo la kusikitisha na kushangaza, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Simiyu, Afande Salum Msangi aliwataja waliouawa kuwa ni Kundi Sita mwenye umri wa miaka 40, ambaye alikuwa mkewe na Boyani Stephano mwenye miaka 27 ambaye ni mtoto wao wa kumzaa.
    yaani na ww dada unaamini ni mtoto wa kumzaa labda huko usukumani maana miaka 13 umezaa umezalishwa? hebu toa miaka ya mama 40 kwa mtoto 27 miezi 9 mimba miezi 4 kufumuliwa uro..
    da magazeti wya udaku bwana
     
  13. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh hakika huyo sie mwanae wa kumzaa, lol
    mh cku hz mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio....Mungu atusamehe tu duh....
     
Loading...