Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amerudi

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by birungi, Sep 6, 2011.

  1. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    baada ya kimya kingi sasa amerudi
    alikua na kazi nyingi,ukweli mda haukuzidi
    kama ujuavyo kimya kingi kina mshindo mkuu
    birungi tena nimerudi, na habari nzito zilizo kuu.

    katika pitapita zangu,mengi nimeyaona
    nkafanya tafiti zangu,vidogo na vilivyonona
    nkaona moja liwe langu,isije baadae kuibiana
    si nkampata wa kwangu,sitaki na watu kushea

    si kwamba wa juzijuzi,ni mda nimemtafiti
    na haikuwa kubwa ajizi,malengo kufikia tamati
    akapeleka pombe na mbuzi,hata vitenge vya bibi
    hivo siku twazisubiri,MUNGU na ndugu wawe mashahidi.

    nimeona ni jambo la kheri,rafiki zangu na wadau muwe nami
    hata kama si kimwili,mawazo yenu na ushauri nauthamini,
    naweza sema karibuni,ntafurahi tena kuwa nanyi.
    birungi tena nimerudi,na habari nilizo nazo nimewapeni.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    halooooooooo! lete rahaaaaaaaaa! maneno rasmiiii! haya Karibu.
     
  3. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante mwaya
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Habari njema hizi
    Hongera sana sana na Mungu akutangulie katika hilo
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Alienda wapi?
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Nn si ashakuambia alikuwa anatafuta na kufanya research na amempata wake
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Ooh kumbe....unajua saa ingine huwaga sisomagi maposti marefu marefu mimi
     
  8. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    katika mihangahiko ya maisha, la haula akapata na habari mpya
     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    asante, hutahitaji namba ya ushiriki? au hutaki ushahidi
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Hahahahaha ugonjwa wa wengi huo
    Ila ndo hivyo kashapata mtu wake bana na mahari tayari
     
  11. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wapi babu jamani,,,,,
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Sana tuu nahitaji sana kushiriki na kushuhudia hilo. Nipe no fasta fasta
     
  13. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahaha,bora wewe sio mvivu wa kusoma,kumbe umeona kila kitu....big up
    NN sio ana ugonjwa bali ingekua ni habari imeanza kwa fun angesoma hadi mwisho
     
  14. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    namba yako ya ushiriki itakua sitini na tano. utakaa meza ya tatu karibu kabisa na eneo la tukio
     
  15. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimerudi pia,very new here but i was here before
     
  16. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    karibu
     
  17. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Birungi hapo kwenye red mmmmmh.Karibu tena Birungi au Kirungi au Murungi au Karungi mmmmhhhhh WELCOME IN FACT TO JF
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    karibu tena
     
Loading...