Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amerudi tena

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Crux Yar-die, Sep 25, 2011.

  1. C

    Crux Yar-die Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni muda mrefu nilipotea ila ni kutokana na matatizo ya hapa na pale ambayo hayakuweza kutatulika kwa haraka.Naomba munipokea kwa mikono miwili
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndg. Tunakukaribisha tena.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu tena mkuu
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mwenyeji hapotei njia.karibu.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana jamvini.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Welcome back.
    OTIS.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Karibu sana na pole kwa matatizo ya hapa na pale.
     
Loading...