Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Americans using Libya to launch Africom

Discussion in 'International Forum' started by Mzee2000, Apr 23, 2011.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Baada ya nchi za africa kukataa kambi za Africom kwenye ardhi zao, america bado wana uchu s wa kuunda kambi za africom. Africa kuna kila kitu, yaani mafuta, madini nk na wamarekani wana wivu sana na wachina ambao wanajichimbia afrika kupata malighafi kwa ajili ya viwanda vyao.

    Nia ya wamarekani libya ni polepole ni kujiingiza ( maccain alkuwa benghazi juzi tu hapa) watawahadaa hao waasi kwa kisingizio cha kumuondoa ghaddafi,na baadae kuweka ngome ya africom Libya ya moja kwa moja.Mashambulizi yote wanayofanya america sasa hivi libya yanafanywa na AFRICOM.

    Tujihadhari, africom in africa means WARS that will never end!
     
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Insha'Allah kabla Africom America is no more
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndoto za mchana bana!!!

    Haya wacha tuone!!
     
  4. N

    Nonda JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
  5. N

    Nonda JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
  6. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusikubali kabisa na africom yao kwenye ardhi yetu, ni ubeberu.
     
Loading...