Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amepokea mwanaume mwenzangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mndengereko, Apr 15, 2012.

  1. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wana jf naombeni ushaur wenu nipo ktk kipnd kigumu sana,nina mpenz wangu wote tunapendana ila kati 2lisalitiana bt tukaahd kufungua ukurasa upya wote 2we wa kweli na 2kapenda kutokana na kutafuta maisha 2ko mbali kimkoa ila 2nawasiliana kila cku cha kushangaza na mpigia cmu jion hii anapokea mwanaume then anajitambulisha yy ni mpenz wake,naombeni ushaur wenu na wote 2najua kama mapenz yanatesa na kuumiza,its beter kutocoment kuliko kucoment ma2si au vbaya
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    mndengereko unataka tukushauri nini? Jibu liko wazi kuwa mwenza wako si mkweli kwako, bado anacheat, unaweza mpigia ukapozwa kwa maneno matamu na kuamua kuendelea nae au ukaamua kumwaga, maumivu yapo ila in time yataisha
     
  3. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kurudi nyuma kama mbwa ayarudiavyo matapish yake na kuyala ni dalili za kidhaifu utakula uchafu. Ila kama unampenda waweza kufanya mpango wa kutrain akili yake kama unaroho kama yangu ni kumpotezea bila kukumbuka.
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Huna chako hapo mkuu, kubali tu.
     
  5. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    dah! Hiyo mbaya sana mkuu,tupa kule anza maisha mapya kaka
     
  6. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa humridhishi ndo maana kakukimbia...
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole, shukuru hajakufanyia blood konkasheni.

    Kapime ujue kama kakuacha salama.
     
  8. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    unaposema mmesalitiana unamaanisha nani kamsaliti mwenzie?
    clarify a bit ndg.
    pili kama ndio hivyo simu amepokea mwanaume mwenzio haina haja ya kujitesa kwani kila kitu kipo wazi kama antena juu ya bati.
    japo inauma ila inabidi ujikaze kufungua ukurasa mpya wa mapenzi bila huyo bibie kwani ameshaonesha her true colours.
    mwisho kabisa maamuzi huu ni ushauri
    ambao mwisho wa siku wewe ndo mwamuzi.
     
  9. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Pole sana, hapo kaka yangu huna chako.................huyo mpenzi wako sio muaminifu na dunia hii yetu ya leo mmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Una miaka mingapi?
     
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Look fwrd!
    Usijeshukwa ubongo chini ya spinalcode!
    Now days ubongo ukicheza tu, unadrop!
    Hasa kwenye love stress !
    Shtuka mapema!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Unataka kufa na brain concussion nini endelea utapata unachokitaka.
     
  13. b

    bia JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanini mtoto aliezaliwa akutese sana man?we kama vp mpotezee kimaumivu mana kuna sababu kama mbili za kuachwa nae,kwnza pesa yko ni ndogo umeshndwa kumhudumia nae anapenda starehe.
    Pili kuwa mbali na yeye na ile kuona wengne wakitoka outin na wenzao nae akataman.
    Afu ujue dunia imeharibika sana kumpata mwanamke mwaminifu ni adimu sana,unaweza ukawa na hela na pia akataman **** yangu,na ya wengne tokana na mazoea.we mpotezee ukishndwa jishushe akikupa maelezo mazuri jifanye kumwelewa then tafuta demu mwngne huku ukiwa nae huyo msalit mwshoni nawe uje umtese,jino kwa jino hapo hapo uwe umemsugua mpaka utapike ukimuona.karibu bia
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    da hapa ni ushauri upi unataka waati kila kitu kipo wazi..ni kufunga ukurasa na kuanza ukurasa mpya

    Inauma sana pole
     
  15. Mndengereko

    Mndengereko JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 7,118
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    thanx guys kwa ushaur wenu nitaufanyia kaz though ni ngumu kuamini kilichotokea leo cz alikuwa ananipenda naamini time and tears vitanifanya niwe beter bt nimejifunza dont trust girls
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Brain Concussion!
    ... Za kuambiwa changanya na zako!


    [​IMG]
     
  17. Fazul

    Fazul Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani wanawake ni kumi na wawili kama diciple wa jesus,madharau gani anafanya huyu dada?ukitupa jongoo mtupe na mtiwe.usipoteze mda tafuta ajuae mapenzi ni nini.
     
  18. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    mmesha amua kufunga ukurasa yeye kafungua.
    Kama uko tayari kurudi nyuma basi rudi nyuma
    kama unahisi utaweza kumsamehe na kufunga tena, do it
    Kama unaona utashindwa all the above, badili kitabu sasa.
     
  19. obi's

    obi's Senior Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Pole kaka!. Nakuomba ufanye maamuz ya kiume, hii achana rudiana ina tabu zake. Achana nae kisha chukua mwingine alie karibu na wewe, Fimbo ya mbali kak haiui nyoka.
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe mlishasalitiana, mkasameheana? ni muendelezo ule ule tu: sameheaneni muendelee kusalitiana ili mradi maisha yasonge mbele...
     
Loading...