Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amepagawa, Hataki kunikosa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 23, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Wasalaam.
    Ndugu yenu ni mzima wa afya njema.
    Wiki mbili zilizopita niliamua kumuonyesha wife kuwa hata mie mambo ya Wimbledon nayaweza.
    Nilimnyonya nanii, na kuichezea sana kwa ulimi wangu. Sikuwahi kuitoa huduma hiyo kabla, lakini kwa mapenzi niliyonaye kwake NIKAMTUNUKU.
    Siku hiyo kazi ilikuwa moja tu ni hiyo, kwa zaidi ya masaa mawili na robo, nimemkunja kama mkizi, ulimi na yeye, yeye na ulimi.
    Kilicho tokea baada ya hapo ni kwamba amekuwa kama mtu aliye pagawa, kila baada ya muda mfupi napigiwa simu kuwa kanimiss, haupiti muda mara text msg inaingia, anasema anataka niwahi kurudi home. Yaani ni kazi kwelikweli.
    Akiniona tu anataka twende nikamkune.
    Yaani hizi wiki mbili zote amekuwa mshiriki mzuri kweli wa ndoa.
    Zamani kila kukicha utasikia ohh kichwa kina uma, mara mgongo, mara nimechoka na wingi wa kazi, lakini sasa mashalaaah.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy: well umempa kitu anachotaka na sasa ana dare for more
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli ndege mjanja hunaswa na tundu bovu
     
  4. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    So suprisingly mtu kuja kusema siri za chumbani humu JF lakini binadamu wote hatulingani.

    Mpeleke dina, disco somewhere very romantic utawin zaidi, usisahau kuja kutuambia.:smile-big:
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wasipo ongea wanaweza kufa, lakini kizuri zaidi ni kwamba ame tugawia ma mbinu mapya ya kuboresha ndoa zetu.
    Big up Mzee mzima Mikela.
    Ila jihadhari, kuna midume bingwa ya kutongoza isije mfuata mkeo na gia kubwa ya kumnyonya na kumlamba hadi kule ambako wewe hujafika, utapigwa bao.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Yaani chiku choooote hichoo tangu muoane hukuwahimwonjecha malavidavi hayo? Kwa nini lakini bwana wewe?? we ntoto wa wantu kun'wacha na kiu kila chiku bwan wewe ??:mad2:
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    "umeanza":cheer2:
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi siongei ng'o....! Hebu pata picha iwapo kuna mtu katoka pale masaa machache tu kabla ya hayo...! Utanyea mdomoni...!
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I pity the wife kuja kutangaziwa hadharani how she felt toooooo bad. :mad2:
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako Kaizer una alergy na hilo neno... we ukisikia neno kiu basi unapata harufu ya ngano.
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    No need to pity cause its not the first or second time I hear such kind of stories
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ulipotea mdada,missed you dearly!..karibu tena:smile-big:
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uzuri sidhani kama katumia jina lake halisi hapa jamvini.
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mh! Huyu jamaa inawezelkana hata HAJAOA! Stuka.
     
  15. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tia na vidole viwili kwenye k yake uwe una press ile G spot wakati huo unalambaaaa k especialy kisimi na kidole cha mkono mwingine kiwa kinasugua chuchu yake ya ziwa la kushoto
    usisahau kuja kutuambia matokeo hahahahaha

    Ila hii sio tabia nzuri kwa kweli
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mmhh.
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Tatizo ni kwamba silioni kama ni Tatizo ndo hapo sasa na KIU zipo aina nyingi.....LOL:becky:
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Dear Belinda nipe mpenzi ni huu mchakato wa kuikimbiza shilingi si unajua tena??
    Mzima lakini? misd you too mydia
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Baba lakuchumpa umeanza lini kutoa siri za ndani ???:confused2::confused2:
     
  20. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mpaka unaoa ulikuwa bado tu kuramba ile kitu, kweli ulichelewa sasa endelea kuramba na kwenye mtandao unaokupa zaidi nadhani hapo sasa utakuwa unafuatwa kazini kabisa
     
Loading...