Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ameomba Ubunge wa Temeke kwa Tiketi ya CUF, CCM nachama gani kingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msandawe Halisi, Jan 11, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Toka 2005 bado Holaa! Ubunge kwake mpaka Yesu arudi

    4430546.jpg
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aaahh kumbe ulikua unamzungumzia Richadi, huyu mbona siku hizi ni MC tu wa Chama.

    Tambwe mbona toka asikie 'homeboy' Kikwete waliocheza wote 'Mchanga wa Pwani' kapata zarilamentali na ulaji wa hali ya juu na hapo ndipo naye akajiamulia kimoja kutimkia CCM kwa kukihama kabisa CUF.

    Afadhali ya enzi zele Profesa alikuwa akimpiga twisheni taratibu taratibu pale Buguruni kabla ya kujitokeza mbele ya halaiki ya watu kuwahutubia na au kujibu hoja pinzani. Kwa kweli Mhe Lipumba lazima tumpongeze kwa kulea 'Vijana wa Mtaani' kuwa wanasiasa mahiri ka Tambwe Hiza miaka hiyo. Hakika aling'ara si utani ndipo timu ya CCM ikamfanyia usajili na kumsugulisha bench hadi suruali kutoboka na kiwango kushu shwiii!!!

    Hakika siku hizi amebaki kipaza sauti tu kule CCM kwa kila jambo lipitalo. Labda afikiriea kwa haraka kufanya usajili upya kwenye timu zenye makocha waliosifika kama Prof Lipumba na Dr Slaa huenda wananchi wakamuelewa.
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hivi bado yupo kwenye ulingo wa siasa?
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu kwa kiswahili safi tunamwita Malaya wa siasa.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    SI riziki pia
     
  7. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilimuona kwenye Mlimani tv akiwa na Mtatiro ...jamaa amechoka kifikra mapaka unajiuliza hivi sisi tulimkosea nn Mungu hadi tunaongozwa na washenzi kama huyu!Siku moja alieleza kuwa kielelzo cha watanzania kuendelea ni kuona wanailiki Tv na makampuni ya mabasi kama Mombosa Raha!jamani nchi hii ina laana
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hebu fafanua hvo jamaa ni wali pia?
     
  9. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    crap...!!
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Ndugu Nicksixyo, 'CRAP!' kavu hivyo hivyo kweli bila hata ya ufafanuzi?

    Je, hiyo salamu zuri itakua imemlenga Mhe Mbunge Mtarajiwa ambaye kihistoria kura hazijawahi kutosha, au ni salamu za mleta hoja, au tuliochangia au ni kwa jf kwa ujumla wetu.

    'CRAP!' ni tungo tata jamani tusaidiane hapa kidogo au sio?
     
Loading...