Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amenogewa na penzi lake (ana wivu mbaya)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Dec 23, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kuna mshikaji wangu fulani ana mpenzi wake. Huyu jamaa alisota sana mpaka kumpata huyo mpenzi ikiwa ni pamoja na kupewa majibu ya kukatisha tamaa hapo mwanzoni. Siku ya siku ilipofika alikabidhiwa ufunguo! Kwasasa ni wapenzi kama wiki 3 hivi! mpenzi wake anasema anampenda sana jamaa ndio maana alikuwa anamchunguza kabla ya kumpa jibu la ndio!

    Baada ya wiki moja huyu jamaa amegundua kwamba mpenzi wake ana wivu sana kwani hata jamaa akiwa anachati katika facebook, yahoo anahisi anachati na 'wanawake wengine'. jamaa amemweleza sana na kumtajia hata marafiki zake lakini bibie huyo anaona kama anaibiwa vile! Huyu jamaa ananyumba yake na mpenzie pia ananyumba yake! sasa mamaa anataka kila siku jamaa awe analala kwake (nyumbani kwa bibie) hata kama hawali tunda! Lengo sijui ni kutaka kuwa na uhakika kwamba anapata uhakika kwamba 'haibiwi'...

    Jamaa yangu kwakweli anaona kama vile hii ni kero kwani hana nafasi hata ya kuongea na simu kwa uhuru, kuchati na washikaji na hata kutumia muda hapa JF...

    Je, atumie mbinu gani kumwelewesha bibie kwani hata yeye anampenda sana na hataki kumpoteza!
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    upuuzi mtupu!
     
  3. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mpuuzi huona kila kitu ni upuuzi!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    what did he expected. thumb up kwa huyo mwanamke, mkome kuruka ruka hovyo.
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    well noted!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mnadanganyana/ibiana tu....wiki 3?....hakuna kitu hapo.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si ndoo hapo!UPUUZI MTUPU!
    pole na msiba
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nshapoa ndugu na jana tulikuwa na frnd tunamliwaza kidogo......Bora ujiolee baby boy mana naona mapenzi ya uzushi yanachipuka kila kukicha.....
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ukipenda BOGA penda na ua lake, so jamaa inabidi apige kimya tuu
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Need I ssay more?

    halafu anaomba ushauri atumie mbinu gani KUMUELEWESHA huyo mpenziwe!!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani kwa wiki tatu, kisha huyo bwana 'ameshachoka' tayari na vituko vya bibie, hapo kuna walakini.

    Scenario mojawapo ni kuwa huyo bibie alikuwa na mtu mwingine na sasa amemmwaga ndo akaona arudie kwa jamaa kumdanganya kuwa 'alikuwa anamchunguza'...na kwa vile anajua kuwa ukishapoteza kupata tena sio rahisi ndo anajifanya kuwa na wivu wa kupindukia!

    Ninachomshauri huyo bwana ni kuwa akae naye amweleze wazi wazi nini matarajio yake/yao kwenye hiyo meli mpya MV mapenzi, ili baadaye kusije kukatokea kutokuelewana kama hivi!
     
  12. K

    Kijamani Senior Member

    #12
    Dec 23, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oeni vijana!
     
  13. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani wa kumuoa?
     
  14. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    A Holy Child born unto us
    to redeem a lost world of sin
    Filling hearts with love and joy
    weary souls He came to win
     
  15. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawake!!!
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Shida ilikuwa kula tunda kesha kula sasa anaanza visababu
     
  17. Rah_sputin

    Rah_sputin Member

    #17
    Dec 25, 2009
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahusiano ya kileo shida tupu! Hivi huwa mnajua mnachokitaka?
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama kuna love ambayo inakolea kwa week 3...ni siku ndogo sana yaani na hapo kuna walakini sio bure...ila mwambie jamaa awe makini sana!!
     
Loading...