Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amenitosa ila kakataa kuchukua mali yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbushuu, Dec 24, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Heri ya xmass wanajamvi,takribani miezi miwili ivi kuna mdada nlkuw namfukuzia,nlshamtongoza mara ya kwanza akanikataa ila tuliendelea kuwasiliana kama kawaida.Wiki moja iliyopta nlmuomba modem yake niitumie akanipatia bila tabu sasa juzi alikuja kwangu katka kupga stori za hapa na pale akaniambia naondoka na modem yangu(yani yake yeye)nikamjbu haina shida,kwakuwa tulikuwa chumban kwangu nkaona ngoja nijaribu kwa mara nyingne kumtongoza,akakataa tena.Wakati anataka kuondoka nikampa modem yake akaikataa akidai eti nibaki nayo nlmbembeleza aichukue lakn alkataa kata kata,hki kitu kinaniumiza kichwa sana na naomba mnisaidie kwa nini alifanya ivi?amenisusia au ananletea mapenzi ya tamthilia tena za kihindi?nna mpango wa kumpatia rafiki yake hiyo modem ili ampatie au ntakosea?naombeni ushauri jaman mana kiukweli nampenda tena sana tu.Kuna best zangu wananiambia nimpotezee tu sasa wazo hili ndo linanifanya nitake kumpa best yake ampe ili nimsahau kabsaa,au mnasemaje wadau?
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    teh teh....ataifata mwenyewe, halafu mtongoze tena..

    ataiacha, akiifata mara ya tatu kitu na box
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kijana umeanchiwa modem wewe wataka kuirusha ya nini? tumia kijana ndio amekupa kipozea roho hapo.
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hiyo kaiacha km chambo sasa akili kumkichwa na x-mass na mwaka mpya ndo hizooo zipo mbezi kwa msuguli zishaingia mjini muda wowote kuanzia sasa tunazipokea ubungo..
     
  5. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Ukiona hivyo hana shida nayo kwa sasa au anazo nyingine so kaamua akusaidie tu kiroho safi kwa hiyo usijidanganye kuwa naye anakupenda
     
  6. h

    hayaka JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anakutaka ila ni wale wenye mambo ya kizamani eti hataki kujirahisisha. mvutie muda then ataingia mkenge mwenyewe.
     
  7. Elba

    Elba JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee chalii, anatafuta sababu ya kurtudi tu. Anajua angeichukua ungekata tamaa then mchezo kwishnei! Anajaribu kuwa mgumu kidogo ili mapenzi yawe na nguvu, asionekane dem wa siku moja. Kaza butiiii!!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we kenge kweli wewe! yaani umenifanya ncheke mpaka basi. Sikukuu dar na mafuriko haya, sipati picha jinsi nlivochapa mguu toka tangi bovu had njia panda kawe sina hamu. kale kadaraja kaliponea chupu chupu tu kung'olewa
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kwa asili hakuna mwanamke anayejua kupenda, ila ili mwanamke akupende ni juhudi zako mwanaume kumfanya akupende...........ndo maana mwanamke anaweza akapishana na midume kibao asihangaike kabisa.......lakini kwa mwanaume weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee, tema mate chini kabisaaaaa!

    Kwa hiyo mzee we kazana kitu kitakuwa chako hicho cha kujimegea freely, utoke kazini, disko, dansi ni kumwambia tu.......sweetie hebu geukia huku basi!
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani alikupa kwa roho safi,na kama umeona anakufanyia snema ili arudi haya we kaa na mawazo hayo,kwani mkiwa marafiki wa kawaida sio tamu mpaka mvuane nguo ndio inanoga?
     
  11. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    nipe mi hiyo modemu nimrudishie.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Am too young for this!
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Hana jipya huyo anatafuta 2 sababuy kurudi hapo geto.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umenikumbusha mbali.....lol... Kila la kheri katika your inevitable romp up!
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kumbe ndivyo ilivyo wanawake hatujui kupenda mwe!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo unataka tukupe sound za kumpiga ama unataka tukusaidie kumshauri akukubalii maana sijaona sababu ya kuweka hapa jf wakati umesema kashakukataa
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kaa nayo, atakuja kuichukua huku ame-make up mind yake. Unampa rafiki yake ndiye aliyekupa? tumia bwana ndiyo mafao yako.
     
  18. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Demu anaingia geto anatoka salama na mara pili tena hivyo hivyo acha kuwa butu kijana atakuona boya mademu wengine bila kutumia nguvu kidogo hauli mzigo atakaporudi kuja kuchua mzigo wake usiniangushe kijana
     
  19. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
     
  20. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hiyo hakunaga ww ,mpaka kitu na box ndo inakuwa bambam.
     
Loading...