Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amenitongoza!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Aug 13, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    John na Sauda wamekuwa marafiki machoni kwa wanajamii kwa muda mrefu. Lakini hivi karibuni wamekuwa na ugomvi usiyo na maelezo. John alikuwa akishirikiana na Sauda kwenye biashara zao na hata tuliowengi tuliamini kuwa huenda ni wapenzi. Kama Mchungaji, John amekuja nishirikisha sababu ya ugomvi wao! Katika kuchakachua nini kilichotokea John anadai alimkopesha dada Sauda Sh 500,000 aongezee kwenye biashara yake, lakini kila akimkumbushia amrudishie imekuwa shida na anaambulia matusi. Na imefikia hata hawawezi kuongea tena. Kwa muda wangu nilimtafuta chemba Sauda kumuuliza kulikoni ugomvi na John, Sauda alinijibu huyo kaka amekuwa kama ndugu yangu, amenishangaza hivi karibuni amenitongoza kitendo hicho kimenikera sana sitaki hata kumsikia. Nikamuuliza hivi ni kweli alikukopesha pesa fulani? Sauda alibadilika rangi Rev Masanilo nakuheshimu mimi nitaifa kubwa kwa siku natumia 100,000 kwa vocha iweje nimkope huyo Shs 500,000/=? Mwambie anikome na asinifuate fuate mimi si wa hadhi yake. Wachungaji tuna viswali vyetu, baada ya kumbana sana alikuabali ni kweli alimkopa John na atafanya juhudi amlipe! Ameamua kumwaga radhi na kusingizia jamaa amemtaka kimapenzi ili kuuwa soooo!

    NB Kina dada kwanini mnasingizia kutongozwa hata pasipostahili?

    Rev Masa K
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Rev. Masa wewe uu mchungaji mwema....yaan umetumia muda mwingi kum-interrogate Sauda ilhali kwa John ulitumia sekunde chache?
    BTW: Hivi kutongozwa ni kukosewa heshima???
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani hujui kuwa hayo mambo hayana ushahidi? Usingekuwa mchungaji ngoma ilikuwa imetoka hiyo. Ungepataje ukweli kwamba kweli huyo dada alikopa pesa ya watu na hiyo ndo gia anayotumia kuruka viunzi?

    Ni heri mambo ya unyumba na ngono yabaki siri. Kama kila unapopitia ungechapwa mhuri usoni, basi wengine ngozi ingeshakuwa kama chatu kwani siyo uso tena bali hata kwenye unyayo nafasi isingetosha!!

    DC
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kijana unajua hata sisi wachungaji tunafeelings! Kwanza alivyokuwa amevaa dada Sauda ni mtego kweli kweli.........wadada wanapenda sana kusingizia wametongozwa ili wapate sympathy!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahah hivi ukimkopesha mdada na akawa hataki kukulipa cash utakubali yale malipo mengine?
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    in kind?...
     
  7. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...ha!ha!ha hiyo ndo easy escape route......!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mpwa unauzoefu na hilo?
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Rev. Masanilo naona sasa unakiuka kiapo ulicholishwa cha kuficha siri za waumini wako unakuja kuzianika hapa JF nakuonya dhambi unayofanya ni kubwa sana na utaishia pabaya (motoni)
     
  10. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ndio maana mimi siwashirikishi wanawake mbali na mke wangu kwenye mambo ya pesa au business yoyote. Mfano ofisini kwenu wewe ni meneja wake nae hajiwezi kikazi uwe mwangalifu sana - atakuzushia tu! Kwanza ukute yeye ndio alitaka kulipa hiyo pesa kwa kutaka John apite hapo chini ya arch yake! In kind!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ungemwita mjengo kisha ukomee pepo alafu unamega kwa maana anakuwa tayari umesha mtakatifuza.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ni muda gani hiki kiapo kinaapwa? Kwa RC padri hatakiwi kusema dhambi alizotubu muumini - kumtaja jina na dhambi hizo. Lakini huyu mchungaji anaongelea shauri lililopelekwa kwake na sio siri na ana-share na sisi ili tupate somo!!!!!!!! Huyu mchungaji ni mpatanishi na mkweli!! Heri wapatanishi kwani ufalme wa mbingu ni wao!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Masuluhisho haya mama mchungaji huwa anashirikishwa mpwa! Ila nilichukua namba yake....!
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Umebarikiwa sana wewe na uzao wako!
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ...he!he!he! sana tu baba paroko....muulize TEAMO.....!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilifikiri huyo kondoo labda hajanona mpwa, kizuri kula na nduguyo mm nataka nilete magitaa hapo kanisani vp ruksa?
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kijana huyo anahitaji maombi mazito!
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hawajafikiria hata siku moja kuwa akisingizia ametongozwa imemaliza issue .Kumbe anaonekana limbukeni na mwongo. Kutongozwa ndio sifa ya demu. Otheriwise she is a man.
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni compliment... anaetongozwa ajue kwa kiasi flani anaa...TBS!!:A S 8:
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Senkyu Sa....
    Sasa mbona wanajifanya kuchukia wanapotongozwa???:confused2:
     
Loading...