Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amenipa zawadi ya kipigo cha mbwa koko baada ya kumfumania akirojoka!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pape, Sep 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani kweli hii ni njia panda kwangu, nilimfuma boyfriend wangu akiwa na mrembo mwingine, kwa upendo wangu nilimfuata na kumuuliza je hapa ndiyo safari uliyoniaga ya kuwa utakuwa mkoani for some weeks? Basi badala ya kuanza kunielezea kwanini amenidanganya kuwa yupo safari angali namuona na binti mwingine kwa bar!alianza kunipiga na kuniona kama mimi ni mgomvi kwa kumuuliza kwanini unanidanganya na kuwa na wanawake wengine? Je hii ni sahihi kwa alichokifanya kwangu? Naombeni ushauri wenu nami nitaufanyia kazi

    Chanzo: Gonga hapa!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Ulistahili kipigo hakika.
    Kwa nini hukusubiri arudi nyumbani ndio uanzishe kipindi cha maswali na majibu?
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeshawahi kusikia ule wimbo wa ngwasuma ukisema kuwa kwani kila mwanamke anaeingia bar anajiuza au ni malaya!we ulijuaje kuwa yule ni demu wake?
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kipigo halali yako. Hiyo tabia si nzuri. Siku nyingine usifanye hivyo!
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Achana naye njoo kwangu pm please!:A S 8:
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyo hakufai alitakiwa akueleze ni kwanini yupo pale badala ya safari sio kukimbilia kipigo tena ingekuwa mie ningemshtaki polisi kwani siku hizi wanawakwe hawapigwi kuna ujumbe ulitolewa na TAMWA -"PIGA NGOMA USIMPIGE MWANAMKE". hinyo nenda kamshtaki ili iwe fundishwo na kwa wengine.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we nawe unauliza nin sasa?
    hakupend uyo wewe sepa au unampenda sana?
    achana nae ebu sepa
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Just kick him out,, if you can handle that shamefull issue the you can't keep live with him...

    Please don't get me wrong but there is no love and the risk of getting desease is bigger, so why killing your self...

    Love is about trust, respect, fear God and comitiment.. those are missing in your love life then go out and make your own life.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    afadhari wewe utakuwa umemsaidia huyo mwanaume hamfai hata kidogo...
     
  11. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pole dada...
     
  12. n

    nmaduhu Member

    #12
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uache kumchunguza mkeo, kaa nyumbali, ulikuwa unatafuta nini huko, ndo hasara za kuchunguza chunguza badala ya ktulia, utajuta sasa umeona na umepata stahili yako..
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acha uchonganishi ndoa ni uvumilivu, mwache avumilie
     
  14. Nyadhiwa

    Nyadhiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine siyo lazima uchangie mada ikiwa huna cha kumsaidi mhusika...

    Pole sana dada kwa yaliyo kukuta, hii inaonesha wazi kuwa huyo mtu wako haukupendi hata chembe. Amekupiga akidhani ndo njia yake ya kujihami.

    Mwanume anayekupenda hawezi kukupiga hata siku moja. Hicho kiburi alikipata wapi wakai hata hajakuoa?

    Mpita njia tu huyo hawezi kukufaa kwa maisha yako ya baadaye.
     
Loading...