Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ameniomba nimsamehe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RONALDO, Nov 2, 2011.

  1. R

    RONALDO Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mimi nikuwa na girlfriend wangu mm naishi dar na yeye anaishi Arusha.Mimi nimemalza chuo UDOM mwaka huu na yeye yupo mwaka wa pili UDOM.Tumeanza mahusiano yetu na mwaka mmoja sasa hivi,mwezi uliopita aliniambia nimuache anataka kuwa alone na tena akaniambia nisimpigia hata simu kuanzia muda huo.kosa ananishutumu mm kuwa simujali na anasema nina wasichana wengine huku dar eti kisa mimi anasema ni handsome boy hivyo anahic anaibiwa zao lake huku.Kiukweli mm dar cna msichana yoyote zaidi yake yeye.Baada ya chuo kufunguliwa mwez uliopita akiwa chuoni juzi alinitumia sms yakuniomba msamaha anataka kurudiana na mimi.Je nifanyeje kuhusu huyu msichana.naombeni ushauri kwasababu nahofia anaweza akarudia tena tabia yake ya kunishitumu kuwa simjali,cmpend na wasichana wengine huku dar.
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe unadhani unataka kuchukua hatua gani?
     
  3. K

    Kajole JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    msamehe tu
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hata usipomsamehe jua utakutana na vibweka utamkumbuka sana
    hapo dar utaisoma bila hela hamna penzi na uwe tayari kushare pamoja na hela zako in case
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo madogo hayo dogo!
    Jambo la kwanza ni kwamba, ninyi hamuaminiani ( no trust btn you two) hii ni tatizo kubwa na litawafanya mgombane kila mara
    2. hata kama una demu hapa dar huwezi kuandika humu kwenye JF, ila kama ameomba msamaha msamehe endapo bado unampenda
    3. Kwani humjali? kama ulishazoea kumjali kwa vivocha, vijesenti, vikisi kwenye simu, vi sms vya ulaghai ulipokuwepo UDOM inabidi uviendeleze bana, sio baada ya kumaliza umevikata ghafla bila maelezo. Kama ulikua unaomba vijisent home, unachanganya na kabumu kako unatoa service mwambie ukweli sasa hizo service zitapungua coz huna access na vijisent mpaka utakapobaatisha kajob serikalini
    4. Inawezekana baada ya wewe kuondoka alibaatisha kajamaa kengine, sasa hakikumfikisha kama ulivyomfikisha akakipiga chini ( AKASEMA BORA SHETANI UNAYEMJUA KULIKO MALAIKA USIYEMJUA) ndiyo mana amerudisha majembe kwako
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Dah, ana kigeu geu, ila msamehe tu mrudiane kama bado unampenda.
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hiyo story yako kama ni kweli huyo hajiamini,ila naona kama unatangaza biashara vile!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ahahahaaaaaaaaaaaa!...handsome boy unaudhaifu mkubwa(take or leave it)...msichana anakupiga mkwara kwa kisingizio cha kipuuzi kama hicho,..anyway ushauri wangu ni kwamba huyo msichana alikua anatingisha kiberiti na kakuta kinapwaya,..tafakari na uchukue hatua dogo
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    msamehe tu huko alikotegemea keshapigwa kibuti mapema, jamaa hamtaki amekukumbuka wa long.
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    uwii! Umeliwa,kwani yule aliyemtemea kamtosa.
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kaizer...........................!!!!!
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ndio tabia zako nini?
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Wanaume legelege na maamuzi legeleg.
     
  14. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    UDOM inaelekea mahandsome boy mko wengi,kila post kutoka huko mm handsome nyamabafu,tafuteni maisha mtaolewa mjini na demu kama kakuzingua fanya maamuzi magumu msamehe ukishindwa changanya mbariga
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah alijaribu mahali akaona hapalipi ni usanii tuu bora wewe.. msamehe tuu..endeleeni kula maisha
     
  16. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...Grrrrhh hizi issue nyingine kama za siri sirari au nikilala nakuota, nikinywa maji nakuona ktk glass are too outdated n childish........ c'mon !! Labda inabidi kuanzisha threads za U 16, U 18 na U 20 ili wao waende hukoo na wengine sisi shikamoo jazz tubaki huku !!

    Anyway, kukusaidia think outside the box.... tunajua tabia za madenti wengi vyuoni..... it is possible alipata kajamaa labda ambako kamepokea mkopo wake so akazuzuka kwa vi ofa vya pale Wimpy na kucharazwa usiku (hivi hiki kiota bado kipo pale mujini dodoma ??) baada ya mkopo kwisha, akaona bora arudi kwako. So, haya mapenzi ya clementina na Okonko ya kupekejeana chips -mayai visiting days ya nini wakati unajua ajali za kila siku za Dar Express ? Achana nae huyo tulia na kama kweli ww ni handsome kama waziri wasira basi lazima utapata totoz hapo mujini kwa Masaburi !!
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hata hili nalo likushinde??
     
  18. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msamehe kama ameomba msamaha
     
  19. kingazi

    kingazi Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchunguze kwanza kama uhandsome wako ndiyo sababu yake kwani inawezekana kunajamaa alimdanganya mwishoe akamwaga sasa anataka umsamehe.
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hebu msamehe mwenzio na wewe khaaa hadi ulete JF??????????????
     
Loading...