Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amenichosha: Nisaidieni software za kuhackle simu yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Logo, Jun 8, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman mimi ninampenzi lakini hatakai kabisa niguse simu yake! yaani namtunza kweli na kumpa kila anachotaka lakini yeye inaonekana anamtu mwingine! N

    WATAALAMU WA IT, NAOMBA SOFTWARE YA KUHACKLE SIMU YAKE NIZISOME MESSEJI ZAKE KWA MBALI TUMALIZANE NA HUYU
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Shida yote ya nini hiyo? Wewe mpotezee kimtindo tu....yaaani tartiiibu hado hado.....usihangaike na kutaka ku-hack simu yake.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmh Utata kwenye jinsia yako!!!
    SWALI: Je una uhakika unamtimizia kila kitu :becky::becky:???????????
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana kaka lazima tu huyu nimfanyie hack nisaidie pliz kama unayo hiyo software
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ku-hackle simu ya mpenzi wako itakuwa right, itakuwa ni kubaka privacy yake, muhimu ni kumweka kitako na kumweleza kinaga ubaga kuwa hupendezewi na hiyo tabia kuweka wazi juu ya fikira zako kuhusu yeye kuwa na mtu mwingine na zaidi ni msimamo wako asipobadilika.
     
  6. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata yeye anajua kila maunono anayapata!
     
  7. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman haya ni ya kweli wacha tu ni hack mara moja inatosha
     
  8. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Kama si mumeo au mke na unaona dalili za kuwa anacheat, piga chini. Do you need more evidence kwani mko mahakamani? maana najua kwenye ndoa ndio kuna wengi watauliza sababu za kutengana. Lakini boy/girlfriend software ya kazi gani kujiingiza garama? Achana nae abaki na simu yake whether anacheat or not he/ she has no right ya kuwa msiri si dalili nzuri.
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ina maana hata choni anakwenda nayo,au ameweka password.
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ningempa dozi ya hack mara moja tu roho yangu ingetulia sana!
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PIN code na security code zoyte zipo
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Usiusemee moyo....
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Jamani msaidieni huyu bibie kwani ndio shida yake...atakayokutana nayo huko ni juu yake.
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wasiliana na Member mmoja humu anayo hiyo Software, atakupa maelezo zaidi anaitwa SPEAKER
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa simu yake uiguse ili iweje?
    wewe umempenda yeye, au umeipenda simu?
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naona unataka kujipa gharama bure na matatizo juu ,
    embu jiulize baada ya kujua utafanya nini au huyo jamaa ni mumeo tunaweza kukupa ushaur mwingine.

     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole mtafute SPEAKER
     
  18. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Your spouse or loved one needs to communicate with their lover. Point blank! It's new, it's exciting! They will find ways to make time to see their lover as often as possible. But when they are not able to see them, they will use other methods to communicate and reach them.

    The most effective and personable way besides seeing them in person, is to call them on the cell phone, and they will.Chances are, your love one will use the cell phone to make calls to their lover when they are away and out of your presence. You may already feel that they are doing this but they will usually delete their cell phone activity before they get home.
    You can do this by using cell phone monitoring software. Yup, they're available and I will review various ones later on.

    SpyBubble - Cell Phone Spy Software
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unampa kila kitu na unaji express au kila kitu kama nini? kama umetoa pole we, mie sioni umuhimu wa kwenda mbali kote huko, upoteze muda wako bure, angekuwa mumeo unataka talaka hapo sawa lakini bwana tu mpaka utafute ma software looooo mbona una thamani zaidi ya hayo?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Una bahati mbaya post ya kua mchunguzi binafsi ilitolewa.Mtafute SHAROBALO akupe maujanja jinsi ya kuvuka hiyo password yake!!
     
Loading...