Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amempata mwenzake aliepewa na bwana!!aliiliiii liii hai hai

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, May 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Mnakumbuka huu wimbo
    amempata mwenzake aliepewa na bwana
    nawatakia wote wanaoenda kupeana pete za kuwa mume na mke maisha mema na ya faraja na furaha ndan yenu..kumbuken mungu ndie mweza yote..binadamu awezi kurekebisha ndoa yako...nawatakia uzao wa uaminifu asiwepo mke mwenye kuzaa mtoto wa houseboy ama xboyfriend....ndoa yenu ikawe ya yes yes no no..kusiwepo na kutokelewana especially kwenye upande wa imf mshaara wako uwe wakwe wake uwe wenu

    mungu awabariki
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kwa wapenzi wa azania front hapo unakuta watu pemben wanatupa maua ya rangi mbali mbali hujui kuna xgfriend wa mumeo anakutupia zigo..kwa kweli mungu asimame na ndoa zenu
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    unaonaje ungeweka wimbo wenyewe... hayo maneno sikumbuki Pd.. au inawezekana siufahamu...
     
Loading...