Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amemkuta mpenzi kona na mtu mwingine……………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Apr 3, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Picha haihusiani na habari hii................

    Hebu tuchukulie kwamba, uko kwenye mizunguko yako mahali fulani kwenye mji unamoishi. Mara unamwona mumeo au mkeo, au inawezekana ni mpenzi wako akiwa amekaa na mwanamke au mwanaume mwingine mahali kwenye Mghahawa wanakunywa au kula chakula huku wakiongea kwa bashasha. Huyu mwanaume mwingine au mwanamke humjui.

    Je ungefanya kitu gani?
     
  2. serio

    serio JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    ningemkaushia..ila ningehakikisha kajua nimemuona
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ungejifanya kwenda kuwasalimia...............Au?
     
  4. T

    The Eagle Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mme,mke au mpenzi naamini ana (ma)rafiki wa jinsia tofauti.maadam ni kukaa,kunywa na kuongea kwa bashasha is not a big deal lbda km ingekua ni mambo mengine ya kimahaba zaidi.
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    bana kwenye strategic angle then mpigie call muulize yuko wapi, yuko na nani na anafanya nini... cheki majibu na reaction yake; kama kadanganya, mzukie umuumbue
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    We kweli kiboko...........................!
     
  7. stive urio

    stive urio Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakausha 2
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    You just have to say hi and leave:crying:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nazimia,wanaita ambulensi.
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Halafu ukirejewa na fahamu unafanya nini hapo.....................
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mutambuzi....tatizo hapo ni kupima wenzetu kwa vipimo vyetu nikimaanisha ya kuwa ukimfikiria mwenzio atakuwa kwenye matanuzi basi yamaanisha ya kuwa wewe ungelikuwa kwenye mazingira hayo ungelikuwa kwenye matanuzi ya ziada. It is all in you and not them....................We are what we think........
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwa khali hii utaishia kupata kifaduro na kihoro cha papo kwa hapo. Mikakati ya kumfuatilia mtu ujue hailipi kamwe....huwezi kumchunga mwanadamu kama kondoo.........
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ntamuuliza yuko wapi kwa simu,jibu lake ndo litanipa go ahead
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nitaaply hii ya Cartura.
     
  15. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    It all about trust,if you don't trust your partner you will end up getting dozens of questions out of one answer...trust.
     
  16. O

    Obinna Senior Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just hi and leave! mwenyewe atajishtukia kama alikuwa anacheat au lah kama ni friend wa kawaida atakuja kukupa maelezo baadae.
     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hiyo umeibilizia, nataka ueleze kama ni wewe utafanya nini?
    Ukome kuibilizia.............LOL
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    njia ya haraka na ya uhakika ni kumtwangia simu, akikudanganya we nenda kaketi meza ya jirani na yeye ambapo lazma akuone ila usimsemeshe lolote,
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nawapungia mkono ...
    Then nakata zangu kona..
    Ila watu wanavyojua kujitetea
    ataanza ooh huyu ni mtoto wa nyanya yangu nilikutana nae ghafla tukaona tupate vinywaji kidogo
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hi..... :yo:
     
Loading...