Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amekimbia mkorofi amepata mkorofi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 5, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Hebu tuchukulie kwamba umeachana na mpenzi wako. Pamoja na kwamba huyu mpenzi ana ukorofi wake, lakini kilichoharakisha hadi ukaamua kuachana naye ni mpenzi mwingine mpya ambaye unaamini kwamba ni bora zaidi.

    Unaachana naye na kuanzisha uhusiano na huyu ambaye unaamini kwamba, ndiye hasa anayekufaa. Lakini kwa muda mfupi tu, huyu mpenzi mpya anaanza ukorofi. Unagundua kwamba, ana matatizo na ni mkorofi mara mia zaidi ya yule mliyeachana.

    Hebu fikiria, ulishatamba kila mahali kwamba, sasa umepata mpenzi wa maana. Hebu sema, utafanya nini katika mazingira kama hayo?

     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo chakufanya huna unajipanga upya sio lazima mpaka akutoe roho,na ndio mana watu wanasema usinyie kambi kabla hujaiama,sio vizuri kuongea sababu binadamu yoyote sio wakumchukulia dhamani 100% muhimu ukimpata mwanamme muhimu nikuomba mungu muwena maelewano na muheshimiane.....
     
Loading...