Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amekekalia stull ya dhahabu alafu anaomba very strager.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Jul 14, 2012.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Saidia maskini.. saidia maskini... saidia..aliyekupa wewe ndiye aliyeninyima mimi.. hayo ni maneneno yanayoonekana kwwnye tangazo la TV, ikimuonyenya mtu amekalia stull ya dhahabu alafu ameshika bakuli la kuomba ambapo anapita mzungu anampa coin za hela na kusema anaomba huku amwekali stull ya dhahabu.,Tangazo hili limenikumbusha vile JK juzi TBC akiwa London akiomba wazungu bila hata aibu nilisikitika sana pamoja na kuvunjia suit yake ya bei.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ungetuliza akili kidogo ujumbe wako ungefika vizuri...

    Sasa stull na strager ndio lugha gani???

    JK kaenda kudhuria mkutano wenye kujadili uzazi wa mpango...
     
Loading...