Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amejikunyata!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Jan 12, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni Rafki yangu!!

    Ana BBA anafanya kazi kwenye Kampuni mojawapo ya Simu, alipokuwa chuo alifanya engagement na binti wa ukweli, Bright darasani na yuko bomba Physically. Chuo kimeisha demu kaolewa na wenye kuishi kwenye maghorofa ya mikocheni. Huyo jamaa yangu anaishi Kijitonyama Sayansi.

    Nimekutana naye msibani kanyongea akaniambia yeye kwenye mambo ya mapenzi ameamua kujikunyata pembeni akiwaangalia wenye Ubavu wakisonga mbele! Siku akipata Vogue ataingia uwanjani kupambana!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole zake
    atafute msukuma mikokoteni amnyang'anye na yeye.
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakikumegea na wewe tafuta mnyonge wako naye mmegee..
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ina maana siku hizi mtu demu wake kumegwa ni kawaida? Halafu inakuwaje demu msomi darasani alikuwa mkali wa kiukweli anashindwa kusimamia alichokubaliana na mwenzie?
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio maisha yalivyo.
    Akipata hela na yeye atamchukua gf wa mtu aliemaliza chuo.
    OTIS
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Walinena wahenga, usishangae ya Mussa, kuna ya Firauni... Wonders will never cease oh!
     
  7. S

    Saas JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika vitu ambavyo huwa sipendi kuumiza kichwa changu ni kitu kinachoitwa MAPENZI i just go with the flow..
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kujikunya hakusaidii, mwambie atafute mmoja ambaye hatoishi naye kama demu bali mpenzi wake
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duh! Flow yenyewe inafuata nini?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mpe pole sana.
    Siku hizi watu wanaongozwa kwa tamaa ya pesa.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah!mpe pole zake ila ackate tamaa coz kila mtu kaumbiwa wake!amwombe mungu na kuwa na subira atampata alie mkweli!na nyie wenye mihela kuwen wastarabu bwana c mtafute wenu co vizuri kutumia pesa zenu kuumiza wengine bwana!kwan co mabint wote wanajitambua kiac cha kucmamia maamuzi yao mbele ya mihela!
     
  12. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kabla ya kuwa "wapenzi" si kuna mahali lazima muanzie?
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mpe pole mwambie asikate tamaa kuna mrembo somewhere who was meant for him atakayempenda for who he is.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kabla ya kuwa wapenzi mmoja anakua demu? Na mwenzake ndio buzi ama?
     
  15. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakyanani, mkianzia kwenye huu u demu ndo maana matokeo yanakuja sio kama ulivyotarajia, mahali pa kuanzia ni pale mnapokubaliana kuwa wapenzi/ au kama vipi marafiki na kama wote mnategeana basi muelewane kuchapana tu na kutooneana wivu
     
  16. driller

    driller JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mwambie a fight sana mambo mazuri yanajipa yenyewe atapata SPORT yake na atawapanga kama magari kwenye foleni hahahaaaa.. mjini sio kuzuri,....!
     
  17. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani siku hizi kuna kuaminiana kwenye mapenzi Lizzy?
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno... watu wenyewe wa mjini hawali kande tena ni Burger kwa kwenda mbele!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wengine tunaamini, kama nyie mmekata tamaa niwape pole. Ndio maana hata mnakimbiwa maana kama huamini ni ngumu kuaminika.
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Biological clock.....sio tamaa za kifedha peke yake zinazofanya mabinti kukimbilia kuolewa....
    Aliona nafasi ya kuolewa (tena na mkwanja juu), ilhali jamaa hajajipanga kuoa bado.....akawahi!
    Wanawake wanaweza kuvumilia ukosefu wa kipato kuliko wanavyoweza kusubiri.
     
Loading...