Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ameishiwa mafuta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 1, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    jamaa alitoka zake ulaya na bonge la dogi jike ,akawa analicare vibaya mno,kila siku majirani wanamuona jamaa anamsafisha mbwa wake na kumpaka mafuta maalum,siku moja mbwa akatoweka ktk mazingira ya kutatanisha,jamaa akahaha huku na kule kumtafuta
    jamaa:(anamuuliza jirani yake)"e bwana umemuona mbwa wangu?"
    Jirani:"nimemuona mtaa wa pili pale anavutwa na mwenzake,atakuwa ameishiwa mafuta"
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahaha! kali hii
     
  3. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    teh teh teh naona hiyo itakuwa ni safari ya garage kwa matengenezo
     
Loading...