Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amefuamiwa SMS imemponza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by pilau, Sep 2, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waungwana jamaa katuma SMS kwa bibi wa nje yenye maneno kuka kunywa chukua chumba nakuja kulipa, mkewe kainasa katika sent items ya simu ya mumewe, naombwa nifanye suluhu
     
  2. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwambie alikuwa anamtest mkewe kuona kama ana wivu...
     
  3. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahaaa...mwalimu wao kipofu eh
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    suluhu gani unayotaka kufanya?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wewe ni padre?....
     
  6. somba kankara

    somba kankara Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie nimekoma sitarudia kukusaliti mkewangu (UKIMWI UPO UTAAIANGAMIZA FAMILIA) tupo wangapi? na wangapi kati yao wameathilika kuwa makini tulia ulee watoto
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona hajakupa information za kutosha? Alipoulizwa na mkewe alijibu nini? Alikubali kuwa huyo ni nyumba ndogo au alikataa? Maana jibu la kwanza alilolitoa kwa mkewe lina maana sana ktk kuleta usuluhishi. Jamani jichungune na hizi nyumba ndogo ....!
     
  8. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Alikuja kwako kutubu?umefungua kanisa siku hizi eeh?au wewe ndio yule mchungaji kule Kawe?jamaa lazima atakuwa na asili ya Kenya...
    Hayo ya ngoswe...wewe shika jembe ukalime...
     
  9. c

    christmas JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hata hiyo unaomba ushauri? si akubali kosa au wewe ulikuwa unataka ushauriwe kitu gani?
     
  10. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa ukisoma vizuri inaonekana ni ww, ila unamsingizia rafiki yako.

    pole sana, ww mjanja mpige mkeo sound
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nilisema leo sicomment kwenye thread yeyote but u just made my day
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Swali mojas majibu kibao!

    Huu ndio utanzania halisi sasa!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Wifey unafanya nini kwenye hii sredi ya wazizi?

    Hahahaha....... Kuna limjamaa liliwahi kufumaniwa live na mkewe gesti uchi wa mnyama lishapiga raundi zake tatu...... Demu akachoropoka jamaa likabaki na mkewe. Unajua lilijiteteaje? "Mke wangu nimeamini Mungu anaipenda ndoa yetu..... Ilikuwa nikisaliti na huyu malaya tena bila kondom. Kama si mpango wa Mungu kukuleta hapa labda leo ningeukwaa ukimwi. Mungu yu mwema kwetu"
    Cha ajabu mwanamke aliamini alichoambiwa na mpaka leo anaapa mme wake hakummega ule mchuchu.

    Umesema mwalimu wao kipofu? Ni kweli asee tena kipofu aliye bubu na kiziwi pia.
     
Loading...