Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amechakachua kura na wasaidizi wake wanafuja kodi za walalahoi kumpongeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DENYO, Nov 25, 2010.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii ni hatari jamani tangu matokeo ya uchachakachuaji magazeti yanapata tenda za kuwapongeza wachakachuaji kwa kutumia kodi za wananchi -hivi niulize hizi ofisi za umma wanapata pesa wapi kutoa matangazo kwenye magazeti kuhusu ushindi wa wachakachuaji au wanadhani kwa kufanya hivyo wananchi wataamini alishinda bila kuchakachua? Kwanza moja ni ufisadi lakini pili ni nidhamu ya woga wataalamu wache kujipendekeza fanyeni kazi wananchi wanayotegemea sio unafiki ufujaji na uzandiki tutawapeleka mahakamani kwa ufisadi
     
Loading...