Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amdalasini mix with asali

Discussion in 'JF Doctor' started by Shanice, Jul 24, 2012.

  1. S

    Shanice New Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amdalasini ukichanganya na asali inasaidia kuleta ashki?
     
  2. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nami nimelisikia hilo cku mingi,lakini bado kujaribu....Pia nasikia ni tiba kamili kwa wale ambao bunduki zao risasi zinatoka ndani ya robo sekunde....ok hujachelewa kujua hili msubiri mheshimiwa Mzizi Mkavu atakuja sasa hivi kuweka uelewa wetu sawa,
    Karibu Shanice
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    heee,mimi ndio kwanza nayasikia humu.nakumbuka mzizi mkavu alituambia ni diet nzuri hiyo,ukichanganya na maji ya moto.na nilikuwa natumia
     
  4. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ashiki kwa akina baba au kina mama jamani
     
  5. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni MDALASINI sio AMDALASINI.
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata Tangawizi ukiipata changanya na asali.......................!
     
  7. z

    zilakina JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Inasaidia kurudisha uke katika hali nzuri( uke unakuwa kama mpya yaani hujatumika sana "bikra") ila ni vizuri ukapata Amdalasini ule wa mitimiti uusage ww mwenyewe uchanganye na asali original.
     
  8. b

    bidada Senior Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unapaka au una kunywa :wacko:
     
  9. N

    Nonda JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,848
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Unapaka sehemu ambazo unataka zipate ashiki halafu unakunywa pia.
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hahaha.....sasa naona nyie mnatafuta balaa...haya hebu paka ukimaliza niite nije kuipima kama imekua tait!
     
  11. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kha kweli mahangaiko ya dunia kupaka:eek2:! na zile chengachenga hazikudhuru kunako? hii ndo naisikia mie najua kunywa tu ikichanganya na asali na kuulamba ukinganya na asali maana ndo napenda lakini hii ya kupaka kwa bibi mpya:wacko:?
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Utakua mhanga wa mailage au?!!
     
  13. z

    zilakina JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Unakunywa kama chai (maji ya moto kwenye kikombe weka mdalasini na asali kijiko kimoja cha asali) mara mbili kwa siku yaani asubuhi na jioni. Au unaweza lamba baada ya kuchanganya mdalasini na asali.
     
  14. b

    bidada Senior Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ok! mi ni mtumiaji mzuri wa asali na mdalasini but ckujua kuhusu hilo somo lako jipya..... Nashukuru.
     
  15. b

    bidada Senior Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kakaJambazi nilitaka kujua maana lilikuwa ni somo geni kwangu.......
     
  16. b

    bidada Senior Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rubi nami nilikuwa nawaza kama wewe... inakuwaje hizo chenga za mdalasini huko kunako...
     
  17. b

    bidada Senior Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha.... kwanini usiipime kabla?
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Warning....Mdalasini ukitumiwa kwa wingi inaleta matatizo ya ini
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tobaaa.... sasa chakula mnaiweka hukoo?
     
  20. gody

    gody JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Yaani nina mwaka na zaid radha ya majani ya chai na sukari nimeisahau
    kwangu mdalasini ndo majan ya chai na asali ndo sukari
    mwili na meno na vingine full comfotable
    harufu mdomon siijui!!!

    utafiti mdogo fanya hivi piga mswaki kabla ya kulala ukiwa umemaliza kula
    chukua kijko 1 cha asal na mdalasin
    kologa kwenye kikombe 1 chenye maji ya moto ka ya chai au changanya yenyewe bila maji ya moto ndo nzuri zaidi kwa kulamba
    amka asubuh utaona matokeo yake harufu nzuri mdomon, meno utayasikia ka umetoka jimu ya meno!!!!!
     
Loading...