Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amchinja Mkewe Kwa Kunyimwa Unyumba Kwa Miaka 21

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Mar 10, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanaume mmoja wa nchini Ufaransa amemchinja mkewe kwa kutumia kisu kidogo cha jikoni baada ya kukasirishwa na mkewe ambaye aliamua kuitunza bikira yake na kukataa kumpa unyumba kwa miaka 21 ya ndoa yao kwasababu ya alikuwa hataki kupata watoto.Philippe Cousin mwenye umri wa miaka 53 alimchinja mkewe wa ndoa ya miaka 21 Nicole Cousin mwenye umri wa miaka 47 baada ya Nicole kuendelea kukataa kufanya naye mapenzi kwa kuhofia kupata watoto.

    Nicole alikutwa amefariki kwenye nyumba yao katika mji wa Calais kaskazini mwa Ufaransa.

    Philippe aliwaambia polisi kuwa mkewe alikataa kufanya naye mapenzi kwa kipindi chote cha ndoa yao akisema kuwa anahofia watoto watakaozaliwa watarithi ugonjwa sugu wa multiple sclerosis (ugonjwa unaosababisha madhara kwenye ubongo na uti wa mgongo) ambao umekua ukimsumbua baba yake Nicole.

    Uchunguzi wa maiti ya Nicole ulithibitisha kuwa hadi wakati anafariki Nicole alikuwa kweli ni bikira ingawa alikuwa kwenye ndoa kwa miaka 21.

    Siku ya tukio hilo ugomvi ulizuka kati ya Philippe na mkewe ambapo Philippe alichukua kisu na kumwekea mkewe shingoni kabla ya kukikata na kukinyofoa kabisa kichwa chake.

    Baada ya tukio hilo Philippe aliwapigia simu polisi na kuwaambia "Samahani kwa kuwasumbua, nimemuua mke wangu".

    Phillippe alipandishwa kizimbani jana kwa mauaji hayo aliyoyafanya mwezi aprili mwaka juzi.

    Wakili wa Philippe alisema kuwa Philippe alifanya mauaji hayo kutokana na kuchanganyikiwa kimawazo kwa kushindwa kuwa baba.

    Philippe ambaye hivi sasa anapatiwa matibabu ya kisaikolojia ndani ya jela huenda akahukumiwa kifungo cha maisha iwapo atapatikana na hatia.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hayo ni madhara ya hamu ya ngono ya muda mrefu............. kujinyima ni vyema lakini iwe kwa kiasi................
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo alivumilia sana
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sex urge ikizidi huishia kuwa mental disorder............. lifestyle zingine ni balaa tupu!!!!!!!!!!!
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwa mtazamo wangu nadhani jamaawalikuwa wanaoendana sana maana wangekuwa hawaoendani na si waamninifu to each aza,mwanamke angetoka nje so bikira isingekuwepo n mwanamme angeweza hata kuzaa nje so asingekuwa na msongo kiivyo na stress zingepungua but zoz pple wea zea for each aza
     
  6. Dr. Chapa Kiuno

    Dr. Chapa Kiuno JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhh! Hii kali....
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mhh!! 21 damn years...
    Kweli jamaa alivumilia na masikini huyu mama!! yaani alijali sana watoto ambao angewapata.
    Hakuna kama mama!!
     
  8. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbonea mbona unapenda habari dizaini hii mara "mwanamke asababisha ajali kwa kunyoa sehemu ........." maajabu wewe sio bure
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Miaka 21 kajitahidi sana lakini kuua haikuwa solution !
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi ningekaa kwenye ndoa miaka 21 hamu zingeniua mimi kwanza, nikikaa masaa 24 bila hiyo namna na vibrate kama simu ya nokia 2010,
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    21yrs????? Wagonjwa!!!!!
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    labda mwanamke ndo alikuwa mgonjwa hapa!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Hiyo haikuwa ndoa. Ndoa gani ambayo tendo lenyewe la ndoa mnanyimana?
     
  14. I

    IGNACE Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!,kweli dunia ina mambo, sasa huyu wife kama aliogopa magonjwa ya kurithi, why akubali ndoa?,kama vp angetumia kinga kuliko kumfanya msela padri..ril astonishment!!!!!!!!!
     
  15. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    That's a very patient man! Lazima alimpenda sana mkewe or else asingemvumilia miaka yote hiyo. I'm trying to imagine angekuwa mwanamume wa kibongo ingekuwaje!
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Kumbe Ufaransa!!!
    21 years??? miaka mingi sana
     
  17. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mkuu, kama ingekuwa wananyimana, isingefika miaka 21 na wala wasingeuana! hapo ndipo penye shughuli kuelewa!!!!!!!!!!!!!!!!!

    ni hivi, kama wangekuwa wananyimana wangekwisha gombana zamani sana nadhani hata miezi sita isingefika wakiwa pamoja!!!!!!!!!!!!!!!!!

    inaonekana hawa walikubaliana lakini baada ya muda curiousity ilianza kutafuna akili za mume na ikapelekea mental disorder................ hatimaye murder!!!!!!!!!!!!!!!!

    ni suala la kuagalia sana......... wakubwa zetu walikuwa better off kwani hawakuwa na abstinence zenye longer terms........... ndoa zilifungwa na vijana sio izi watu wanaoana wakiwa kwenye 30s !!!!!!!!!! na ukizingatia kuwa walipevuka kwenye late teens!!!!!!!!!!! majaribu natupu!!!!!!!!!!
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Angekuwa kiranja mkuu angekufa kabisa miaka 21??..............
     
  19. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,587
    Likes Received: 9,140
    Trophy Points: 280
    Masanilo angekuwepo hapa angetoa ushauri mbadala. Wapi Masanilo? njoo mkuu ulete wazo mbadala maana mambo ya kuuana eti kuogopa kuzaa! ah!
     
Loading...