Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ambulance viwanja vya Tanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 29, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    548943_433448316702416_1874881306_n[1].jpg 548943_433448316702416_1874881306_n[1].jpg
    Mshambuliaji wa Coastal Union jana katika mpambano baina ya Coastal Union na JKT Ruvu alivunjika mguu na kukimbizwa hospitali ya Muhimbili kwa usafiri binafsi wa msamaria mwema,haya mambo mpaka lini ? jana nimeambiwa kwenye mchezo baina ya African Lyon na Kagera Sugar hakuepo hata askari mmoja,Je hii kweli ilikua sahihi ?Ambulance ni kwa michezo ya uwanja wa Taifa tu ?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mmmh ilikuwa imeisha mafuta
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa sahihi mada,ex, maana uwanja wenyewe ulikua chamazi na mafuta huenda yasingetosha kuifikisha huko
     
  5. Bob Fern

    Bob Fern JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 875
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Pole Nsa Job
     
  6. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mmmmh nampa pole , maana hayo maumivu hadi kwenye naniii,
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Bongo kila kitu kinawezekana Amavubi
    angekosekana msamaria mwema wangempakia kwenye toyo kumpeleka hospital
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...