Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ambulance- maajabu ya dunia na uvivu wa viongozi wetu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 6, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Ambulance vibajaji 400 kwa serikali inayomiliki magari 40,000!

    Huu ni ubinafsi mkubwa kwa viongozi wetu, na pia ni dharau kubwa kwa Watanzania.

    Hicho kipikipiki mgonjwa anabanwa kama gunia. Vumbi, jua, mvua, kelele, na ghasia zote zinamwishia yeye

    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    Naweza kusema kuwa masa ndio yalitumika hapa kufikiria ..mods mtanisamehe ila ni hasira kwani ukifuatilia hili wazo limeletwa ma viongozi ambao wana elimu ya juu.
     
  3. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wizi mtupu.
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Soon time will tell!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    watu wenyewe waone huku, wapo so comfortable , akiumwa hapo anatiwa kwenye kibajaji kina nape haoo wanapanda ma v8 yao na viyoyozi wanatokomea zao
    wazee3.jpg
     
  6. L

    Losemo Senior Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atufungue macho tupate viongozi wenye uchungu na sisi, Hii ni kejeli mbaya sana. Bora wangewaacha wajipandie punda wao waliowazoea na Mungu atawawajaalia
     
  7. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hivi kujidhalilisha kwingine ni hii hii buku 2 au kuna la zaidi?!!!

    Hizo V8 ni sababu ya barabara mbovu waheshimiwa watashindwa kwenda kukagua maendeleo, lkn at the same time Bajajis can pass through
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Saint Ivuga hayo ni mambo yanafanywa na watu wenye elimu Yao na sijui hawafikiriii kabla ya kufanya
     
  9. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Kwakweli ukiifikiria sana Tz waweza kuishia kupata ulcers bure! Na kwa bahati mbaya unaowaonea huruma wala hawajihurumii! We have a long way to go!

     
  10. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hawa LAZIMA watakua wangoni tu! nashukuu mungu mamangu magamba lakini alisha kataa kujidhalilisha eti kisa chama..mazaf** mila ya kishenz sana hii ya kugalauka..damn..hii picha imeniharibia siku Saint Ivuga
     
  11. s

    sawabho JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Subiri kidogo, chunguza ni nani aliasisi wazo la Ambulance - Bajaji na aliyepewa Tenda ya kuziagiza na kuzisambaza. Waweza kuta ni huyo huyo au aliyekaribu naye !!!!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    pole sana mimi ilishaniharibia siku toka juzi
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hata kama inapita kokote, lakini haiwezi kuwa ambulance. Kwa mwendo wake tu, mgonjwa atafia njiani !!!! Au kama ni Expecting Mother, atajifungulia njiani !!
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hawezi kujifunua atakufaa yeye na mwane
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umeushtua sana UBONGO WANGU......SANASANA,,,,sasa nawaza kivingine juu ya bajaj
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyo nape,,,,,je mwenyekiti??????watalaza makalio apite JUUUU
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180

    Anaweza asife. Mbona wengine wanajifungulia nyumbani, wengine wanafika hospitalini lakini wanajifungua wakiwa wamesimama !!!
     
  18. s

    sawabho JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwani wewe umesahau elimu ya Ujasiriamli ? Miradi ya watu hiyo !!!
     
  19. J

    JahGun Senior Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo majizi mawili si ndiyo yaliyofukuzwa?
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
Loading...