Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ambulance eneo la matokeo!!!upo hapo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Thinker96, Apr 2, 2012.

  1. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chuoni kwe2 hapa saut mwanza leo wamebandika matokeo kama kawaida huwa hawarushi kwenye net kwanza kwa sababu za kiusalama kila kituo cha fakati ambapo wamebandika matokeo gari la ambulance na watoa misaada wa huduma ya kwanza wanazunguka huku wakiwaambia watu walipata angalau sura ya furaha na kelele marufuku...m2 asikudanganye matokeo ya wote yamebandikwa jaman jaman shule c mchezo hali kama ndo hv hapana.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole kijana, kila mkulima huvuna alichokipanda.

    Kama ulipanda Disco utavuna Disco
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mbona bora hiyo ya degree ya kwanza panda huku juu uone shule ilivyo shughuli!!
     
  4. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uko juu kumbe?au ndo nin nin tena c unajua mjin form6 chuo kikuu majengo!
     
Loading...