Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amboka Andere afariki dunia!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Aug 19, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mchambuzi maarufu wa siasa afrika ya mashariki amefariki dunia. Kwa mujibu w BBC Amboka amefariki leo asubuhi mjini nairobi. Mtoto wa marehemu ameiambia bbc kuwa baba yake alipatwa na maumivu ya kifua ghafla na alipopelekwa hospitali umauti ukamfika. Amboka ambaye kwa taaluma ni mwandishi wa habari, alikuwa akitumika pia na bbc katika uchambuzi wa siasa katika ukanda wa afrika ya mashariki pia huko kenya alikuwa akiliandikia gazeti la daily nation. R.I.P. Amboka!
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali stahiki.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    R I P Amboka..
     
  4. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    R I P amboka,huyu jamaa alikuwa kichwa.
    tumepoteza lakini mapenzi ya mungu .
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kazi ya mungu
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Amboka...
     
  7. Banzi

    Banzi Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P..Amboka...nilipopata taarifa ya kifo chake nilitafuta cv yake bila mafanikio ikiwa ni pamoja na CV ya Patrice Lumumba mchambuzi wa sku nyingi na mwanasiasa (Waziri sasa huko Kenya). Mwenye CV za hawa wapiganaji aiweke hapa tafadhari.
     
  8. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    R.I.P Amboka Andere Mungu awafariji waliobaki
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    rip !
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Rest In Peace
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Alikuwa kichwa! Poleni wafiwa.
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;

    TafutaDr. Plo lumumba .......
     
  13. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />

    PatriceLumumba yupi? u mean dr. Patrice (PLO) Lumumba kile kichwa cha takukuru yao?
     
  14. Banzi

    Banzi Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kiongozi....kile kicha cha ukweli, siyo haya magalasa yetu huku tz
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    R.I.P Amboka!!!
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    R.I.P maana yake nini? Mungu ndo anajua amweke kwenye amani au kwenye matatizo. Nachukizwa sana na wanaomwagiza Mungu amweke mahali pema mtu aliyekufa.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mwenyezi Mungu Amuweke pahali panapostahili kama Marehemu Alivyojiandalia Baada ya Maisha!

    Marehemu Amefariki Kisiasa na Kidunia
     
Loading...