Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ambao hawajaona majina yao

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtende, Oct 25, 2010.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    napenda kuwatia moyo wale ambao walijiandikisha lakini hawajaona majina yao katika vituo vya kupigia kura,tafadhali hakikisha unafika ofisi ya kijiji au ofisi ya kata yako kuna madaftari ya kudumu ya wapiga kura ambayo husambazwa katika kila kijiji na kata kwa ajili ya watu kuhakikisha majina yao pale yanapokuwa yamekosekana katika list,hivyo hadi sasa nimepata taarifa kuwa hayo madaftari ya kudumu yameshasambazwa hivyo pls nendeni mkahakikishe kwani pengine ni makosa ya kimaandishi tu yametokea ndio maana hujaona jina lako,usikubali kupoteza haki yako kwa ajili hujaona jina lako,ni hayo tu.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Thanx
     
  3. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ubalikiwe Golder.
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujumbe huu ni kwa wana JF (majority of them might be eligible to vote but wont vote). Sasa ndugu, wanakata au wanakijiji wangapi watasoma huu ujumbe wako?
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Asante kwa angalizo, atakayesikia tangazo hili amueleze na mwenzie bado siku tatu tu. Kura yako ni muhimu
     
  6. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama na wewe fikisha ujumbe japo kwa watu kumi tu.
     
  7. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    gud nyuzi..!
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    NAJUA JF WAKIPATA UJUMBE WATAELIMISHA JAMII HUKO,PIA KUNA TIMU IMETUMWA NA
    UNDP mimi nikiwa mmja wao tunaelimisha kila mkoa hasa vijijini
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa hii nzuri.
    NAOMBA KUULIZA KWA WENYE KUJUA :
    Nimeingiza particulars na kuona kuwa Registration centre inayotokezea ni sehemu ambayo siyo tuliyojiandikishia. Ina maana kituo cha kupigia kura kimebadilishwa? Kama jibu ni ndiyo, hii haitawafanya wengi kupoteza fursa ya kupiga kura maana majina yao hataonekana?
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Na kwa nini NEC wasiwatangazie wananchi hivyo? Wamekaa kimyaa!!!!!!
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hakuna orodha ya wapigakura katika website ya NEC, msijisumbue!!
     
  14. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,134
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    hkuna orodha ila unaweza ukaangalia kituo chako cha kupigia kura ktk website ya NEC
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie pia nimecheki jina langu kwenye Bango la kituo sijaona lakini nilipoingia kwenye web ya NEC nimelikuta je hii haiwezi kuniletea tatizo katika upigani wa kura?sitaki kukosa haki yangu kipindi hiki muhimu
     
  16. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,134
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    myb uende kucheki kwenye daftari la kudumu lillio kwenye kata o kijiji choko as Golder says t
     
Loading...