Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amazing Mobile application

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mputi, Nov 22, 2011.

  1. M

    Mputi Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF,tunatoa huduma ya kutangaza biashara mbalimbali kwa kutuma sms kwa watu, tuna application inayoweza kutuma Group/Bulk sms kwa watu wote kwa mitandao yote ya simu kwa bei sawa, ni tsh 45/= per sms, for more info contact me: gerald@webtechnologies.co.tz or visit: www.webtechnologies.co.tz
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,316
    Likes Received: 8,952
    Trophy Points: 280
    Nawaomba sana muheshimu namba zetu na msitutumie hizo sms za biashara, tumieni magazeti na mitandao, hii ya kututumia sms hela mle nyinyi sisi tuteseke hatutaki.
     
  3. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado sijakupata mkuu,unatuma kwa idhini ya nani? yaani unatuma kama matangazo ya tigo.
     
  4. M

    Mputi Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faiza, mtu akiwa interested kuitumia kwa biashara yake anatuma sms kwa watu anaotaka sms iwafikie, sio kutuma random
     
  5. M

    Mputi Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah man thats it!
     
  6. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Samahani mleta mada naipeleka kwenye matangazo madogo madogo nadhani ina fit huko.
     
Loading...