Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amatus Liyumba akamatwa na simu gerezani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by peacebm, Sep 3, 2011.

  1. p

    peacebm Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yule mkulu wa BOT wa sh bil 21 amekamatwa gerezani akiwa na simu nokia ya tochi akiwasiliana na kigogo kuomba amfanyie mpango wa kutoka gerezani na hivyo kafikishwa jana kituo cha polisi Sitakishari Ukonga
    source Wapo Radio Patapata
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ongeza miaka ingine p*mbaf
     
  3. F

    Fidelis big Senior Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br /
     
  4. F

    Fidelis big Senior Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br Huyu anastahili awekwe pc(atengwe kwenye chumba mahalumu kwa uangalizi zaidi) anataka atoke akafanye nini uraiani? Embu atulie huko awasubiri wakina rostam.
     
  5. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ....fitna inaendelea!
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,726
    Likes Received: 9,432
    Trophy Points: 280
    Mfungwa kukamatwa na simu anapelekwa Polisi? hivyo ni vitu vilivyopigwa marufuku mfungwa kuwa navyo kama sigara ,bangi,kisu redio nk. na kila kukicha wafungwa wanakamatwa navyo na kupewa adhabu za kigereza.
    sasa iweje Lyumba akamatwe na simu gerezani kisha akahojiwe Polisi? KUNA JAMBO JINGINE ZAIDI YA HILO.
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na hiyo simu aliipataje? wanaotakiwa kubanwa ni walinzi.............
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    kwa mujibu wa watu waliowah kuwa jela,nimewah kuwasikia wanasema jela huwa wanapata kila kitu,na kuna biashara ya kila aina,si jambo la ajabu kabisaaa kuwa na simu
     
  9. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Nasikia pia Rais wetu yuko kwenye list ya watu waliokuwa wakipigiwa??? If so the Case Rais kashindwa kuitunza na kuitetea katiba ya nchi.

    Kama mtu anaongea na simu au kuwa na simu kwa gereza anatakiwa kuwe na issue kubwa sana au akaongelee yale masimu ya kizamani huku nao gerezani wanasikia munacho kiongea.

    My Take:


    Nchi hii mumeifanya kama shamba la bibi kila kukicha ni viloja na vitimbi full full esp kwa hawa viongozi wetu wa juu kwa kukiuka katba ya jamuhuri ya muungano kwa ajiri ya interest zao wenyewe
     
Loading...