Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malova, May 19, 2011.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tanzania tuna amani au utulivu? Kama tuna amani vipimo vya amani ni vipi, chanzo cha amani hiyo kinatoka wapi?
     
  2. K

    Kivia JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatuna amani ila tuna propaganda za kuwa kuna amani. Vikongwe wanauliwa, maalbino wanauliwa, mapigano yawakulima na wafugaji kule kilosa, mauaji ya mwembechai na pemba na haya ya NYAMONGO MARa. Amani ipo wapi hapo sasa.
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hakuna amani hapa, kuna slogan tu ya "tanzania ni nchi ya amani"
     
Loading...